ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องณมน คิวทอง แห่ง MA SPA เลี่ยงเมืองปากเกร็ด  (อ่าน 1715 ครั้ง)

ออฟไลน์ airburapa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
การบ้าน น้องณมน  คิวทอง แห่ง ร้าน MA SPA
วันนี้แวะมาธุระแถวเลี่ยงเมืองปากเกร็ดแวะไปที่ร้าน
มีน้องให้เลือก 2 คนเลยครับ ผมเลือกน้องณมน
ผิวสีน้ำผึ้ง รูปร่างกำลังดี หน้าตาดีคมหวานตาโตเลย
จ่ายเงิน
น้องน่ารักครับ ยิ้มหวานเลย เป็นกันเองครับ
อาบน้ำเสร็จมาบนเตียงน้องนวดให้ดีมากคับ
นวดขานวดตัวผ่อนคลายมากจนมาถึงน้องนวด
B2B เอานมมาคลึงหลังรู้สึกแบบว่าสยิวกิ้วเลยพอบอกให้หันน่ามาน้องณมนนวดไปมือก้อเฉี่ยวไม่หวงตัวเลยล่ะ น้องรุกผมก่อนเลย อมเก่งเวอร์อ่ะ จนไม่ไหวขอ V3
ไม่รอช้าเอา CD มาใส่ให้น้องขึ้นให้บอกเลยว่าพลิ้วจิงๆ
เกือบจะแย่ยุแร้วเลยบอกขอเปลี่ยนมาเป็นท่ากวางคับ
แน่มากคับช่วงล่างฟิตมากเลยจนต้องยอมแพ้แตกออกมาคับฟินกลับบ้านครับ ท้องก็อิ่ม น้องชายหนอนน้อยของผมก็อิ่ม อิอิ

ออฟไลน์ airburapa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: น้องณมน คิวทอง แห่ง MA SPA เลี่ยงเมืองปากเกร็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2021, 02:18:37 PM »
ร้านนี้ตกแต่งสวยดีนะ ดูไม่ซ้ำซาก เหมือนๆ ร้านอื่นๆ
::::สรุปรายละเอียด::::
หน้าตา      8.5/10  ( หน้าตาน่ารักครับ ดูโดดเด่นดีครับ )
รูปร่าง      8.5/10  ( รูปร่างสมส่วน ตัวเล็กๆ อุ้มง่าย เอวคอดๆ ก้นกลมสวย )
ไฟหน้า  8.5/10 ( ของแท้แม่ให้มา ทรงสวยดีครับ ) 
ช่วงล่าง  8.5/10 ( ตัดแต่งสวยงาม เบรินได้ แน่นหนึบ )
งานบอดี 8.5/10 ( น้องทำบอดีได้ดีพอควรเลย แต่ผมให้น้องทำแปบเดียว ขอทำให้น้องดีกว่า )
งานสุดซอย 8.5/10 ( งานลุยเลยล่ะ แบบพี่ไม่ต้องน้องทำเอง ตามใจ )
GF = Girlfriend Factor     9.0/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดีมาก ขี้อ้อน ยิ้มเก่ง ) 
ค่าคอสจวดน้ำมัน = 299 เวลา 60 นาที
ฟูลครอส 1700 คับ 1 ดอกคับแต่คุ้ม
รวมแร้ว 2000 คับให้น้องณมนอีก 500 คับความพอใจ
อย่าลืมคำว่า " ต่างกรรม ต่างวาระ " ด้วยนะครับ
น้องรับฟูลครอสแค่วันล่ะ 2 คนคับ
ร้าน MA spa #สปาเปิดตัวใหม
สอบถาม นัดหมาย จองคิว
ID.kppp1209 ไลน์น้องณมน