ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณหนูลูกครึ่งฮ่องกง ของดีที่แอบซ่อนอยู่ น้องไจ่ไจ๋ @Funky  (อ่าน 1362 ครั้ง)

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
งานการน้องระเบิดเถิดเทิงเลยครับ :032:

อ่านแล้วของขึ้น ตอนแรกว่าจะพอแล้ว  ดูท่าจะต้องไปซ้ำน้องหมวยไจ่ไจ๋รอบที่ 5

ออฟไลน์ GiantShark

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
 :035: น่าตามมากครับ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
ต้องจัดตามละครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1418
.. โอ้วว ๆ ๆ น้องยอมถ่ายปลาแล้ว ชิวหาท่านพี่ช่างล้ำเลิศนัก

เห็นว่างานหวานเข้าทางผมด้วย เดี๋ยวต้องตามลอกบ้างละครับ ..

:82: :82: :82:

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Collect more Beautiful Memories
อย่าพลาดเลยครับคนนี้ :81:

:035: น่าตามมากครับ

• *
เมื่อวานเห็นว่าอาจารย์โทมิ เก็บปลาเรียบร้อย
 :88:

ผมเหมาเกี๊ยวเลี้ยงน้องๆช่วงเย็นทั้งแอเรีย เฟต้า
อาโป เหลือกลับมาแกล้มเบียร์ที่บ้านกล่องนึงครับ :81:

ต้องจัดตามละครับ

• *
รอชมผลงานอาจารย์ AB

น้องชอบชุด Cosplay ครับ

ตัวเธอเองกล่อมยากนิดนึง :85:

แต่โดนผมเปิดตำราฟิลิป คอทเลอร์ สอนน้องไป

น้องก็พร้อมเปิดใจรับรู้

อย่าพลาดนะครับท่าน :044:

.. โอ้วว ๆ ๆ น้องยอมถ่ายปลาแล้ว ชิวหาท่านพี่ช่างล้ำเลิศนัก

เห็นว่างานหวานเข้าทางผมด้วย เดี๋ยวต้องตามลอกบ้างละครับ ..

:82: :82: :82:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • *
  • Like: 773
เมื่อวานเห็นว่าอาจารย์โทมิ เก็บปลาเรียบร้อย
 :88:

ผมเหมาเกี๊ยวเลี้ยงน้องๆช่วงเย็นทั้งแอเรีย เฟต้า
อาโป เหลือกลับมาแกล้มเบียร์ที่บ้านกล่องนึงครับ :81:

แสดงว่าเมื่อวานนี้ขึ้นมา

ต้องมีการบ้าน ใหม่ๆ มาอีกฉบับแล้วครับ555
เที่ยวไปตามใจฝัน

• *
ตามรอยเทพ "อาโป"  :92:

แสดงว่าเมื่อวานนี้ขึ้นมา

ต้องมีการบ้าน ใหม่ๆ มาอีกฉบับแล้วครับ555