ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโซดา ใครชอบแนวซาบซ่าจนหยดสุดท้ายห้ามพลาดเด็ดขาด ร้าน khunnoo spa สนามบินน้ำ  (อ่าน 1082 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
             น้องโซดา  ร้าน Khunnoo spa สนามบินน้ำ  สาวใส่แว่นขี้เงี่ยน เรียน ปี 2 เอง วัยกำลังอยากมากในเรื่อง sex   
ขาว   หุ่นดี      นมขนาดเหมาะมือ             งานอาบน้ำดูแลทุกซอกเลยทีเดียว  เนื้อตัว ok เลย
งานจูบเหมือนแม่เหล็กติดหนึบตลอดเวลา  แทบจะหายใจไม่ทัน เพราะน้องชอบจูบมาก สายจูบไม่ควรพลาดเด็ดขาด
รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนวันนั้นจัดการทาสีให้น้องไป    น้องร้องไม่หยุดเลย หน้าท้องเกร็งตลอดเวลา
 ยิ่งงาน 69 นี่น้องอมสดๆขาดใจกันไปแน่นอนครับน้องเป็นคนขี้เงี่ยนมากชอบเอาครับ อารมย์มาเต็มยิ่งโดนกระแทกอารมย์ยิ่งมามากครับ
 น้องเป็นคนเสร็จง่ายแต่เสร็จได้หลายๆครั้งแบบต่อเนื่องน้ำไหลตลอด สงสัยเก็บกดมานาน  ใครชอบซอยนานๆ รับรองน้องติดใจแน่นอน
งานดีครับ  น้องชอบเอามากๆ 
        สรุป น้องโซดา ร้าน khunnoo spa  ขาว หุ่นดี ขี้เงี่ยน งานครบ 3 ประการ ไม่ควรพลาดเด็ดขาดนะครับ
    การันตรีโดย E85 ครับ