ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็นนี้ไปแถวพัฒนาการ มีร้านเด็ดๆแนะนำไหมครับ  (อ่าน 1507 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mosalah5555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มือใหม่ ครั้งแรกเลยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: เย็นนี้ไปแถวพัฒนาการ มีร้านเด็ดๆแนะนำไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 10:57:29 PM »
ใกล้สุดก็ bachelor ครับ ในแอพ maps พิมพ์คำว่า the bachelor spa

รายละเอียดร้านดูในกระทู้ผม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ sumryi

• first year.
  • *
  • Like: 0
Re: เย็นนี้ไปแถวพัฒนาการ มีร้านเด็ดๆแนะนำไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 04:01:46 PM »
ใกล้สุดก็ bachelor ครับ ในแอพ maps พิมพ์คำว่า the bachelor spa

รายละเอียดร้านดูในกระทู้ผม

ไม่ทราบว่ายังเปิดอยู่ไหมครับพอดีผมแอดไลน์ค้าน กับค้นหาไม่เจอเลยครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ :81:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 08:15:29 PM »
ไม่ต้องไปแอดไลน์ร้านนี้หรอกครับ ไม่มีประโยชน์  เห็นมีคนบอกว่าเปิดแล้วนะ  ดูตามแผนที่เลยครับ  ร้านอยู่ลอบบี้ชั้น 1 ด้านขวา

อ่านในกระทู้ผมหรือยังครับว่าร้านเป็นยังไง  ตำอย่างเดียวนะครับ ทำอย่างอื่นไม่ได้ทั้งนั้น  แต่เห็นเจ้าของกระทู้เป็นมือใหม่ เลยอยากให้ลองแบบเบาๆแบบนี้ก่อน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Ready2rumble

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 07:51:01 PM »
พัฒนาการต้น ๆ ผมไปคัพเค๊ก 
ปลาย ๆ ไปโยชิครับ