ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยงแล้วหิวพอดี หาแซนวิสกินสักหน่อย อิ่มจุกเลยงานนี้ 55+ @The Secret Spa  (อ่าน 4169 ครั้ง)

ออฟไลน์ stephenking

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
แซนวิส น้องพรีม กับ น้องอุ้ม @The Secret Spa Town in Town

วันก่อนว่างช่วงเที่ยงๆ แล้วหิวพอดีอยากแซนวิส พีอาร์แนะนำแซนวิสหลายรอบแล้วแต่ยังไม่ได้ลองสักที
ที่ร้านมีโปรอยู่ ช่วง 10 โมงถึง บ่ายโมง แซนวิส จาก 6,000 ลดไป 1,000 บาท เหลือแค่ 5,000 บาทเอง
พีอาร์บอกน้องๆที่นี่ส่วนมากขึ้น แซนวิสได้หมด น้องๆเยอะมาก เลือกไม่ถูกเหมือนกัน เลยเอาตามพีอาร์แนะนำ
อารมณ์แบบว่าอยากลอง แซนวิส ก็จัดเลย เลือกน้องพรีม กับ น้องอุ้ม ตามที่พีอาร์เชียร์เลย
ผมคงไม่ต้องบรรยายเยอะนะครับ 555+ ถึงร้าน พีอาร์เรียกน้องออกมารับ ทักทายกันเล็กน้อย
น้องเดินพาขึ้นไปที่ห้อง สนุกสนานกันมากๆ อาบน้ำ 3 คน แค่ตอนอาบน้ำก็รู้สึกฟินอย่างบอกไม่ถูก
เรื่มจากน้องพรีมก่อนเลยก็จัดการด้านล่าง เลียไข่ให้แบบเสียวสุดๆ
ก้มลงไปมองหน้าน้องทั้งสองแล้วแบบหืมมมม แข็งทันที
แล้วผมก็โดนรุมปลุกเร้า ทั้งเสียง ทั้งเลีย โอย ส่วนน้องอุ้มผมก็จูบปากดูดนม ทาสีเลยครับ
เสียงน้องอุ้มร้องครางตลอดเลยครับ สักพักน้ำเริ่มเยิ้ม น้องพรีมเอา CD ออกมาใส่ให้ ขึ้นขย่มจนผมเกือบเสร็จ
จังหวะน้องดีมาก ผมขอสลับมาทำท่าเบสิก พร้อมขยำนมน้องทั้งสองคน จนเสร็จครับ
ต่อยกสองกับ น้องอุ้มน้องตัวเล็ก ผมจัดจัดท่า Doggy พร้อมกับดูดนมน้องพรีมไปด้วย ฟินสุดๆ
สุดท้ายผมจัดน้องเปลี่ยนท่าเบสิค ก่อนจะเสร็จอีกรอบ ตัวเบาหวิว อ่อนแรงไปเลยครับ น้ำพุ่งออกแบบหมดตัว
น้องทั้งสอง หน้าตาดี ยั่วยวนสุดๆ ซาวน์เสียงนี่ผสานได้แบบสุดยอด
ครางพร้อมกัน ทำเสียวไปทั้งตัว บวกกับความขาวๆ อีก ตายครับแบบนี้ ขึ้นสวรรค์ด้วยอารมณ์แบบสุดยอดมาก

ความคุ้ม 10/10 คุ้มมากก แต่เหนื่อยมากเช่นกันครับ555+
ไฟหน้า 9/10 เหมาะสมกับหุ่นดีครับ
GF 10/10 น้ำเสียง ซาวน์ หน้าตา อารมณ์ได้มากครับ

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณลูกค้าสำหรับการบ้านนะคะ

ถ้าพี่ๆสนใจ ติดต่อได้ตามไลน์ด้านล่างเลยนะคะ

น้องอุ้ม & น้องพรีม

ที่สุดของความลับ ที่ เดอะ ซีเครท สปา
น้องขอไม่เปิดหน้า เป็นเน็ตไอดอล มียอดฟอลโล่
คนติดตามเกือบล้าน ใครเห็นก็ต้องร้องว้าววววว!!!

น้อง เอ็กซ์มาก ขาวออร่า ประกายมาก
น้องขาวกริ๊ป ทั้งตัว คนนี้คอนเฟริม ตัวจริงสวยมาก
อกเป็นอก เอวเป็นเอว บั่นท้ายไม่ต้องพูดถึง กลมกลิ๊ก
เชื่อเหอะ สักครั้ง พี่ต้องริ้มลอง

:88: :88: :88: :88:

ติดต่อสอบถาม
ID Line : @Thesecretspa
Tel : 080 520 3787

คลิกได้เลยคร่าาา
 :82: https://lin.ee/uAqgu5e
:004: