ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: #ครั้งที่เท่าไหร่ไม่ได้นับกับสาวหอยใหญ่“หยกทิพย์@เลิฟลี่”#  (อ่าน 5699 ครั้ง)

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 388
กลับคืนสู่สังเวียนอีกครั้งหลังหลบลี้หนีภัยโควิดระลอกสุดท้าย

ห่างหายไป15เดือนเต็มกลับมาเปิดซิงอีกครั้งรับเปิดผับเปิดอ่าง

อย่างเป็นทางการ ณ บ้านหลังเดิม”LOVELY”ระลึกความหลัง

กับคนรู้ใจ”หยกทิพย์

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 762
ยินดีต้อนรับ

กลับมาปลดปล่อยชีวิตกันอีกรอบ
เที่ยวไปตามใจฝัน

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
ยินดีต้อนรับ

กลับมาปลดปล่อยชีวิตกันอีกรอบ

ขอบคุณครับ ตามพี่โทมิไม่ทันแล้ว

ช่วยชี้แนะทางสว่างด้วยครับ :89: :89:

• *

ซ้ำแล้วซ้ำเล่านับครั้งไม่ถ้วนกับขาวสวยหมวยใสสาวใต้

แดน”เงาะอร่อยหอยใหญ่”ไร้รอยสักเนียนละมุนลิ้น

อึ๋มงดงามเต็มคำกำลังดีมีปากเป็นอาวุธคุยสนุกไม่มีdead air

ยกเว้นของเต็มปาก

• *

ไม่เจอกันนานอุ่นเครื่องให้หายคิดถึงที่อาร์มแชร์ตัวเก่ง

ในห้องใหญ่บ้านเลิฟลี่ หย่อนก้นลงบนตักโอบกระชับรอบคอ

เคล้าเคลียนัวเนีย ก็คว้ามาจูบสิครับรออะไร มือลูบไล้ไซร้ซุก

ไปทุกซอกหลืบจากเบาไปหาหนักตามดีกรีความใคร่ที่ปะทุขึ้น

ตามลำดับ

ออนไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 474
Welcome back ครับ

:81:

• *
Welcome back ครับ

:81:

กลับมาตามลายแทงคุณชายครับ :89: :89:

• *

ไม่ได้สัมผัสเนื้ออุ่นๆมานานใจมันเต้นโครมคราม นัวไปปลดตะขอ

บราไปมือไม้สั่น อยากสัมผัสเนินเนื้อนมที่ชี้ชูชันท้าทายสายตาคู่นั้น

เต็มแก่ซึ่งก็ไม่เคยทำให้ผิดหวังมันยังเต่งตึงตั้งเต้าได้ทรงสวยงาม

ไม่มีหย่อนมีคล้อยให้เสียฟีลลิ่ง ยังกับนมเด็กวัยทีน จับมานาน

ไม่มีคำว่าเบื่อที่สำคัญของมันแท้

ออนไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 77
ผมนับถือเลย หยุดไป 15 เดือน
ยินดีต้อนรับการกลับสู่ร้านครับ

• *
ผมนับถือเลย หยุดไป 15 เดือน
ยินดีต้อนรับการกลับสู่ร้านครับ

ยินดีครับ ไม่คิดเหมือนกันว่าจะทนได้

ไม่ตามการบ้านเสียวๆห้องนี้เลยรอดมาได้

เจอกันที่ร้านครับ :89: :89: