ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกปลา. สาวน้อยผิวขาว. ร้านCosmo. สนามบินน้ำ  (อ่าน 1140 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่ม...ตะลอน

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
การบ้านน้องลูกปลา  วันนี้ผ่านไปแถวสนามบินน้ำเลยแวะไปร้านคอสโม่ พีอาตามหลายครั้ง เข้าไปถึงร้านพีอาเอารูปน้องให่ดู พีอาแนะนำน้องลูกปลา ในรูปน้องดอปเยอะมากๆแต่ตัวจิงน่ารัก ผมเลยต้องควักแบงค์เทาสองใบให้พีอาทั้งที
น้องพาขึ้นห้อง น้องอัธยาศัยดีมากๆคับ คุยตลอดทาง ขึ้นมาบนห้อง คุยเสดน้องชวนอาบน้ำ  งานอาบน้ำน้องละเอียดให้ 10เตมคับ อาบไม่อาบเป่า นัวให้เป่าปี่ให้ฟินสุดๆ สัดส่วนน้อง 33-…-…. อาบเสดมาที่เตียง น้องให้นอนหันหลัง  งานนวดน้องพอได้ 8/10  นวดเสดน้องบิ้วด้วยการบรรจงไซด์แผ่นหลังใครจะทนไหวผมหันหน้าเพื่อตอบสนองน้องด้วยการจูบอย่างเมามันลิ้นน้องพันพริ้วไหวผมไหวน้องไซด์ลงมาวงที่หัวนมต่อจากนั้นน้องอมให้แบบสดๆมิดด้ามเลียให้หมดทุกส่วน ผมแทบจะทะลักคาปากน้องบอกคาปากได้นะพี่แต่ผมไม่เอาเปรียบน้องให้น้องทำคนเดว ผมจับน้องนอนบรรเลงคืนไม่โกง น้องทำไงให้ผม  ผมทำคืนแบบนั้น  เลียหัวนมน้องเริ่มร้องเสียงในลำคอ  ลงมาทาสีน้องแอ่นตูดรับลิ้นพร้อมร้องเสียงดังน้ำน้องแฉะล้น น้องร้องขอชีวิตบอกพี่ไม่ไหวแล้ว ผมก้อไม่รอช้า  เอาน้องชายถูเล่นจนน้องกระตุกเสดไป 1 ที จากนั้นน้องบอกไม่อยากให้ถู ผมตามใจน้องจัดการใส่ปลอกเสียบ น้องร้องลั่น น้องพริกตัวขึ้นขย่มแบบเมามัน ขย่มจนผมทานน้องไม่ไหวแพ้แตกคับ…… งาน 9/10 หน้าตา 8/10 เนื้อตัว8/10