ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องยี่หวา บางเบา ตัวน้อยๆ ร้าน PROUD พระราม 5  (อ่าน 2745 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่ม...ตะลอน

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
การบ้านน้อง…… เมื่อวานตอนบ่ายๆเบื่อๆได้มีโอกาศแวะไปที่ร้าน พราว พระราม 5  พอไปถึงร้าน พีอาแนะนำน้อง….. บางกอบหน้าตาขึ้เล่น  ผมเหนแล้วอยากจะไปเล่นกับน้องเลย จ่ายตังเสดน้องเดินมารับจูงมือขึ้นห้องอย่างไม่รอช้า  เข้ามาที่ห้องน้อง อัธยาสัยดีพูดคุยถามชื่อเสียงเรียงนามกันสร้างคามคุนชิน เสด  อยู่ๆน้องก้อลุกขึ้นถอดเสื้อผ้า น้องขี้เล่นจิงๆ  ยืนถอดให้ดูทีละชิ้นไม่พอแถมยังส่งชุดชั้นในให้เราเกบให้ทีละชิ้นๆ ผมนี่อดใจไม่ไหวจิงๆ สัดส่วนน้อง 32-24-27  ใครชอบหน้าอกแนะนำให้ผ่านนะคับ  เพาะน้องบางจิงๆ   ตัดมาที่ ห้องน้ำ  น้องอาบน้ำดีมากๆสะอาดแต่อาบไม่อาบเป่า น้องละเลงเป่าปี่จนผมแทบเสด ผมบอกไม่ไหว ไปทีเตียงเถอะ  ตัดมาที่เตียง  ผมไม่รอช้าทนไม่ไหวจิงๆน้องบิวในห้องน้ำจนน้องชายต้องการปะทะแล้ว  เลยเปนฝ่านลุกเอง ประกบปากต่อปาก น้องก้อลิ้นดี ผมไล่ลงมาสำรวจขนมครก เอาลิ้นแตะไปมา น้องเริ่มมีอการเสียงสั่นๆ ผมไม่รอช้าไล่ลงมาสำรวจถ้ำต่อ น้องจับหัวแอ่นก้นรับลิ้น สำรวจไปมาน้องพริกตัวจับน้องชายผมทำท่า 69 กันอย่างเมามัน ต่อจากนั้นน้องขึ้นขึ้นคล่อมถามพี่หนูไม่ไหวแล้ว น้องโหลดซีดีเข้าเครื่อง จัดการละเองเอง ขย่มเอง ผมไม่อยากให้น้องเหนื่อย เลยจัดเอง น้องเล่นได่ทุกท่า ตัวเบา อุ้มง่าย  แต่น้องแพ้ท่าหมาน้องเสดในท่าหมาส่วนผมแพ้ทางน้องบนเก้าอี้โซฟา  น้องใส่ไม่ยั้งทำน้ำผมทะลัก  แนะนำคับ  น้องคนนี้ งาน ให้ 9/10 เนื้อตัว 8/10 งานอาบน้ำ 9/10  หน้าตา 7/10 อมสดคาปากได้

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: น้องยี่หวา บางเบา ตัวน้อยๆ ร้าน PROUD พระราม 5
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 10:15:07 PM »
 :038: โอ้ว บางกรอบ จริงๆครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”