ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวร้านใหม่ น้องใหม่ ที่ใหม่ ฟินแบบไม่รู้จบ @InfinityNine น้องแพท +ปานิดๆ  (อ่าน 6795 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97

สวัสดีครับ  วันนี้มาแนะนำร้านใหม่  เปิดเป็นทางการวันแรก 

ชื่อ Infinity Nine   พร้อมกับน้องใหม่แกะกล่อง

ใช้ชื่อว่า น้องแพท  น่ารักสดใสมีเสน่ห์

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *

การเดินทาง ไม่ยาก   วิ่งพระราม9 มุ่งหน้ามอเตอร์เวย์ 

เข้าซอย 43  เลี้ยวขวาแรกแยก23  มองรั้วสีม่วงด้านซ้าย 

อยู่แบบ บ้านๆ เล็กๆ อบอุ่น  เตียงใหญ่  ห้องอาบน้ำเล็ก

สะอาดสะอ้าน   มีน้องใหม่อยู่ 1 คน 

เอ้า  ลืมถ่ายรูปร้าน!!!!!!!!!  มีแต่รูปเด็ก

• *
 :032: :032:

น้องแพท มาใหม่ หน้าตาบ้านๆ มาไกล

แต่เห็นแล้วเลือกเลย  รู้ว่ามีอะไรดีแน่ๆ

เข้าห้อง มาถึงยังเขิน ยังสั่น เกรงกลัว 

ฟีลใสๆ ใหม่ๆ นี่ชอบจริงๆ

เน้นคุย ละลายพฤติกรรมก่อน ไม่ยาก กล่อมๆเบาๆ

ทักทายจุ๊บๆ กันเล็กๆน้อยๆ ก่อนไปอาบน้ำ 

• *

กลับมาที่เตียง น้องเริ่มอินกับความรู้สึกฟีลแฟนมากขึ้น

รับบทเป็นแฟนดีเจ ลุกขึ้นเป็นฝ่ายรุกเร้า 

จูบหวานชื่นละมุนดูดดื่มไม่ปล่อยง่ายๆ  มือก็ไม่อยู่สุข

เล้าโลมตามร่างกายอย่างซุกซน  พลันจุ๊บเหม่งดีเจไปด้วย 

ก่อนไล่ลงไปเลียตามจุดต่างๆ ได้อย่างสุดเสียวมีน้ำหนัก

คว้าไมค์ร้องเพลงอย่างทะนุถนอม   

ถึงจุดนี้ ผมรู้สึกว่านี่แหละ สิ่งที่ตามหา  ไม่ต้องสอนอะไรมาก

เป็นไปด้วยความธรรมชาติของน้อง  ราวกับเราเป็นแฟนกันจริงๆ

ออฟไลน์ adinary

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 3
 :002: อือหือ น่าจะเด็ดแฮะ

• *

พลิกกลับมาให้น้องนอนบ้าง  ไล่บิ้วน้องไปตามเรือนร่าง

จุกสวยชูชัน  มือไล่ลงไปสำรวจ ด้านล่าง อือหือ ปิดสนิท

บี้เม็ด แสครช ตามแบบฉบับดีเจ  จนเอ๊ะ อะไรแฉะไปหมด

พร้อมกับเสียงครางเบาๆ   พี่คะ หนูเสียวมาก   

ผมยังไม่ทันทำอะไรมาก แต่น้องบอกเสียวที่สุดในชีวิต

แน่นอน สุดท้ายเรามองตากัน ก็รู้ใจ ว่าอยากทำอะไร

ไปกันสุดทางแบบฟินๆไม่รู้จบ  เริ่มจากเบสิก ไปสักพัก

มีการบอกขออยู่ข้างบนโยกบ้าง  ผมปล่อยให้น้องทำ

จนกระตุกเสร็จไปเอง แล้วโน้มตัวลงมากอดกันเป็นหนึ่ง

ถามเหนื่อยไหม ไม่เหนื่อย  หนูชอบ พี่ก็ชอบ

พยายามไปท่าอื่นๆ แต่ไม่ไหวคับ  แน่นมาก 

กลับมาเบสิกอีกที  จนมองตากันก็รู้ใจอีกแล้ว

น้องเสร็จรอบ2 ผมเสร็จไปด้วยพร้อมๆกัน 

• *

สรุปน้องแพท @ InfinityNine

หน้าตา  ไม่ได้ท็อปมาก  ไทยๆบ้านๆ  แต่อยู่ไปเรื่อยๆผมชอบนะ น่ารักดี ยิ้มสวย ดัดฟัน

การดูแลเอาใจใส่ ดีมากๆๆๆๆๆ เยี่ยงหยั่งแฟนทุกประการ

งาน ถึงจะเป็นรอบแรกๆ แต่บอกเลยว่าผมไม่ได้เทรนให้  ชอบคงามที่น้องเป็นน้องแบบนี้ 

หุ่นดี ตามภาพ  ผิวไม่ได้ขาว  มีแทททูนิดๆเล็กๆ 
บนพอดีคำ สีน้ำตาลอ่อน สู้ลิ้น
ล่างดกสวย ยังผ่านมาน้อย 

งาน โคตรดี  ซ้ำอีกแน่นอน

ค่าเสียหาย แค่ 3000 ครบเครื่องทุกอย่างแบบนี้ จะมีอีกที่ไหน? 

เสียดายที่มีเวลาน้อยครับ ไม่งั้นมีภาพสวยๆมาฝากมากกว่านี้   

ลูกค้าท่านต่อไปมารอต่อผมแล้วครับ 555 

ขอขอบคุณ ทีมงาน เจ้าของ ผู้ดูแล PR ทุกคนครับ 

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1035
อุยยยยย หุ่นแจ่ม ยิ้มน่ารักมากครับ :013:

• *
:002: อือหือ น่าจะเด็ดแฮะ

เด็ดแน่นอนครับ  แนะนำเลย

• *
อุยยยยย หุ่นแจ่ม ยิ้มน่ารักมากครับ :013:

:89: 
ใช่เลยคร้าบ