ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🏆ยกให้งานอันดับ1🏆 ผมสั้นนม35 ใจถึงจนเลยเถิด พาสต้า@Pegasus ปา.mp4🎬  (อ่าน 26802 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องที่รักทุกท่าน ไม่ได้ลงการบ้านซะนานเลยเนื่องจากงานยุ่งโคตรๆฮะ ก่อนช่วงงานนรกได้ไปพบเจอสาวคนนึง น่ารัก หื่นๆ กวนๆ ป่วนจนแทบไม่ได้จับปากันเลยทีเดียว งานปาก งานลิ้น งานเย ของเธอคือระดับสุด ไม่เคยแข็งได้ทั้งชั่วโมง กี่รอบก็บ่ยั่น รสชาติsexของเธอทำให้ผมเสพติดเข้าแล้ว อยากไปหา ไปฟัดทุกวันกันเรยทีเดียว ใครได้ขึ้นงานกับเธอซักครั้งรับรองจะติดใจกันยาวๆ เธอคนนั้นจะเป็นใคร มาติดตามกันได้เลยครับ

ปาเรียกน้ำย่อยกันซักหน่อย

ด่วน! แจกคลิปmp4ชวนเสียน้ำสำหรับทุกเม้น เป็นเวลา3วัน หมดเขตวันที่4 กันยายน เวลา 0:00น ถ้าถูกใจฝากกด+1ให้ด้วยนะฮะ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

หมดเขตแจกแล้วนะครับผม ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ เม้นกันมาอย่างล้นหลาม จริงๆอยากแจกหลายวันกว่านี้ แต่งานยุ่งมากจริงครับ แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะครับ

แนะนำสาวๆเด็ดๆของร้านPegasus ยังขึ้นไม่หมดทุกคนเลย ฝากเพื่อนๆไปจัดกันก่อนนะฮะ งานยุ่งสุดๆ สนใจคนไหนกดที่รูปไปสอบถามข้อมูลกันได้เรย

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาแวะชมบรรยากาศร้านซักหน่อย ร้านดังร้านเดิมในชื่อใหม่ เด็ดกว่าเดิม ที่สำคัญที่จอดรถมากมาย ใครมาเจอก็เนียนๆบอกว่ามากินข้าวได้ อิอิ

ช่องทางติดต่อนะฮะ @Pegasus Spa
Line ID :bnzclub
โทร 098-5393585

ออฟไลน์ naravoot

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
+1 ครับท่าน

• *
          มาเข้าเรื่องกันเลย น้องพาสต้า ดาวดังจากLust เคยมีคนตามหากันในห้องQAด้วย น้องมาอยู่ที่นี่แล้วฮะ Pegasus พระราม3 รอฤกษ์ไปหาน้องมานาน กว่าจะว่างไปหา ไม่ได้คาดหวังว่าจะเจอไรแบบนี้ โอวว สุดบรรยาย เข้ามารอน้องในห้องซักพัก น้องก็เข้ามา หน้าตาน่ารัก หุ่นไม่ถึงกับผอมเพรียว แต่นมใหญ่ถูกใจ น้องเป็นคนกวนๆ โดนต้อนจนเขิน ไอ้เราก็จะเตรียมจับปามาฝากเพื่อน แต่น้องก็ประชิดตัวเข้ามา

ออฟไลน์ Sarun_th

• *
+1 ด้วยคนครับท่าน :86:

ออฟไลน์ Wittaza...

• *
+1 ครับท่าน

ออฟไลน์ Bakasani

• *
  • Like: 1

• *
แล้วน้องก็เข้ามาถอดกางเกงผมทันที เห้ย ใจเย้นอิน้องเอ้ยยย น้องควักหนอนน้อยของผมออกมาผงาด มือยังถือกล้องอยู่เลย 55

ออฟไลน์ iooi

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ vincent2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
+1 ด้วยครับ  :86: