ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟหน้าเด่นดังนางอัปสราสมชื่อ เมจิ จริงเพราะนมระดับนางฟ้า ที่ร้าน april spa ครับ  (อ่าน 884 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ช่วงนี้ว่างเป็นไม่ได้ครับ ต้องไปส่อง timeline ร้าน april spa แล้วก็เจอของดีเลยกับน้องเมจิ หุ่นตามตัวเลข และรูปร่างในรูปโปรโมทโดนใจอย่างแรง ทักจองกับ pr ฟ้าเป็นใจอีก เพราะว่างตรงกันเลย เห็นชื่อน้องแล้วรู้สึกว่าขาดโปรตีนอยากกินนมเหลือเกิน แล้วก็ออกเดินทางไปหาน้องเมจิครับ วันนี้น้องมาในชุดคล้องคอสีขาว เปิดไหล่และคอขาวเนียนให้เห็น กับกางเกงขาสั้นสีขาว ตาซุกซนของผมมองน้องตั้งแต่เดินขึ้นห้องแอบเห็นแรงสั่นสะเทือนมากเป็นพิเศษที่บริเวณไฟหน้าเดาว่าคงเป็นเพราโนรา เอ้ย โนบรแน่นนอ แล้วก็เป็นอย่างงั้นจริงๆ เพราะตอนปอกเปลือกปลดสายคล้องคอออกเจอนมเมจิอยู่ตรงหน้าตะลึงไปเลยครับ แต่ต้องเก็บอาการหื่นไว้ก่อน ต้องขอลงรายละเอียดเยอะหน่อยนะครับ เพราะเป็นหนึ่งในสอง highlight ของงานวันนี้เลย คือว่าไฟหน้าน้องหาที่ติไม่ได้เลยครับ ถ้าพี่ๆ เคยเห็นรูปปั้นหรือภาพวาดฝาผนังแบบ 18+ ฝืมือเชิงช่างโบราณ จะรู้สึกว่านี่เหมือนกับภาพวาดเลยครับ ทรวดทรง ขนาด ความแน่น สีหลอดไฟหน้าสมบูรณ์แบบทุกมิติในคนคนเดียว แต่อย่างที่บอกครับ ต้องเก็บอาการไว้ก่อนแล้วก็ไปอาบน้ำกัน จังหวะอาบน้ำไม่มีอะไรหวือหวาครับ สะอาดทั่วถึง สัมผัสหนอนน้อยพอให้ตื่นตัวพอสมควร

ผมอาบเสร็จก่อนก็มารอที่เตียง แล้วน้องก็เริ่มจู่โจมทันทีที่ตามมาถึงเตียง เริ่มจากการซุกไซ้คอผม หัวนมผม มือก็ทักทายหนอนน้อยอย่างนุ่มนวล ผมชอบกลิ่นน้ำหอมน้องเมจิมาก ทุกองค์ประกอบตอนนี้รวมกันพาเอาหื่นทะลุปรอทไปเรียบร้อยรอแค่จังหวะปะทุเท่านั้น แล้วน้องก็โหลด CD ร้องเพลง ซึ่งทำได้อยู่ในเกณฑ์ดี มีหนักเบาสลับกัน ช้าเร็วสลับกัน ปรับองศาทั้งแกน x แกน y ให้กระสันขึ้นอย่างช้าๆ ตอนแรกน้องเมจิจู่โจมจากด้านข้าง แล้วก็ปรับเปลี่ยน position ไปอยู่ตรงหว่างขาผม ผมได้ทีสัมผัสไฟหน้าคู่งามอย่างหื่นกระหายพร้อมกันทั้ง 2 ข้าง เสียงครางตอบสนองในลำคอ (น้องออกเสียงไม่ได้เพราะร้องเพลงอยู่กับไมค์) อยู่ท่านี้ไม่นานก็เขื่อนแตกไปครับ ก็เลยไปล้างตัวให้น้องนวดหลังให้ระหว่างพักยก

หลังนวดหลังได้สักพักหนอนน้อยฟื้นกำลังก็เลยชวนน้องต่อยกสอง คราวนี้ใช้มือบุกผมเป็นการจู่โจมที่ผมแพ้ทางมาก อาจเป็นเพราะผมเสพทั้งกลิ่นหอม และไฟหน้าคู่นั้นพร้อมกัน แถมน้องยังกระตุ้นจุกผมด้วยลิ้นและปากไม่ห่าง แป๊บเดียวเขื่อนก็แตกอีกครั้งไปครับ ฟินยกกำลังสองไปเลยคอร์สนี้ จริงๆ เวลายังเหลือแต่ว่าหมดแรงแล้วเลยกลับบ้านก่อนดีกว่า อิอิ

สรุปงานน้อง เมจิ april spa
หน้าตา 8/10 แนวเด็ก ๆ แนวน่ารัก ไม่ได้แนวสวยคมครับ แต่โดยรวมถ้าเจอกันข้างนอกก็คงมองไม่วางตา
รูปร่าง 10/10 เต็มสิบตั้งแต่ไฟหน้าแล้วครับ แต่ว่าทรวดทรงส่วนอื่นก็สมบูรณ์แบบไม่แพ้กัน
งานบริการ 10/10 ขออะไรได้หมด ถ้าอยู่ในคอร์ส เป็นปลื้มมมมฮะ
งานเสียว 10/10 จัดการผมอยู่หมัดสองยกแบบไม่ต้องฝืน ยอมศิโรราบครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
หุ่นดีมาก คะแนนแบบนี้น่าสนครับบ :002:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
ให้คะแนนดีแบบนี้น้องคงเด็ดน่าดู :044: