ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องขนมปัง สาวน้อยขี้อ้อน แต่แอบหื่นนิดๆ ร้านเพกาซัส พระราม3 ปลานิดหน่อย  (อ่าน 17167 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
น้องขนมปัง สาวสวย หน้าคม ลุค ดูเรียบร้อยๆ ขี้อ้อน ไฟหน้าทรงสวยกำลังดี ส่วนเรื่องงานนั้น น้องนี่แอบหื่นนิดๆ ถ้าจุดติดนี่ไหลลื่นไม่มีสะดุดเลย แนะนำเลยว่าต้องลองให้ได้นะครับ :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ครั้งนี้ไปที่ร้านโดยยังไม่มีการนัดหมายน้องใดๆเลยสักคน พอไปถึงร้าน ก็ให้ PR แนะนำน้องๆ สักหน่อย PR ร้านก็เลยแนะนำน้องขนมปังให้ ที่ร้านอุตส่าห์แนะนำน้องให้ก็จัดเลยสิครับ แล้วน้องก็ออกมารับ และพาไปที่ห้องทันที :044:

• *
พอเข้าห้องมาแล้ว น้องก็ปรนนิบัติผมอย่างดีเลย น้องรีบเอาน้ำมาให้ดื่ม ให้ผมมานั่งที่เตียง แล้วน้องก็รีบเข้ามาบีบนวดคอ บ่า ไหล่ให้ผม จนทำให้ผมรู้สึกสบายตัวเป็นอย่างมาก ในระหว่างนั้นผมกับน้องก็ได้คุยกันไปเรื่อยๆ จากนั้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำ :044:

• *
น้องอาบน้ำได้สะอาดดีได้ตามมาตรฐาน ขัดถูไปทั่วตัวเลย ยิ่งน้องชายผมนี่น้องทำความสะอาดซะจนน้องชายผมนี่แข็งตั้งลำขึ้นมาเลย หลังจากอาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็ให้ผมไปนอนที่เตียง รอน้องอาบน้ำต่อจนเสร็จ :044:

• *
ตัดมาที่เตียง น้องบอกเดี๋ยวพี่ลงไปนอนก่อนเดี๋ยวน้องนวดให้ก่อน ผมก็จัดการลงไปนอนแล้วน้องก็เข้ามานวด น้ำหนักมือและลีลาในการนวดของน้องถือว่าเก่งใช้ได้เลย ทำให้หายเมื่อยไปได้เยอะ จากนั้นน้องก็ให้หันหน้ามา แล้วน้องก็เข้ามาบีบนวดขาให้อีกรอบ :044:

• *
พอน้องนวดไปได้สักพัก น้องก็เข้ามาจู่โจมผมเลย น้องเข้ามาไซร้ที่ซอกคอผม จากนั้นน้องก็เลื่อนหน้าลงมาที่นมของผม น้องทั้งดูดทั้งเลียไปที่นมของผมต้อง 2 ข้าง จากนั้นน้องก็ค่อยๆละเลงลิ้นไปตามทั่วตัวของผมเลย ส่วนมือของน้องก็ลงไปจัดการกับน้องชายของผมอย่างมันมือเลย น้องทั้งรูด ใช้มือปั่นไปที่หัวโคนของผม จนน้องชายของผมตอนนี้มันพร้อมจะออกศึกเต็มที่แล้ว :044:

• *
คราวนี้น้องขึ้นมานั่งคร่อมที่ตัวผม จากนั้นน้องก็จับน้องชายของผม มาแนบที่ก้นของน้อง แล้วน้องก็เริ่มสไลด์ตัวขึ้นลง เจอท่านี้ของน้องเข้าไปที เสียวสุดๆไปเลย มือทั้งสองข้างของผมตอนนี้ ก็กำลังจัดการกับนมสองข้างของน้องอยู่ ผมทั้งบีบ ทั้งขยำ ทั้งบี้จุกของน้องอย่างมันมือเลย จนน้องขนมปังนี่เริ่มส่งเสียงครางออกมาเบาๆ :044:

• *
จากนั้นน้องก็ไปหยิบ CD มา แล้วจัดการโหลดใส่น้องชายผมทันที แล้วน้องก็ขึ้นมาไซร้ที่ซอกคอของผมอีกครั้ง แล้วน้องก็เริ่มใช้ลิ้นเลีย สลับกับ การจูบ ไปทั่วตัวของผมเลย จากนั้นน้องก็ใช้ปากอันน้อยนิดของน้องจัดการกับน้องชายของผม น้องทั้งดูดทั้งเลีย สลับกับการใช้ปากรูดขึ้น ลง ไปที่น้องชายผมแบบขึ้นสุดลงสุดแทบจะทะลุคอหอยน้องเลย เสียวสุดยอด :044:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
ยินดีต้อนรับ พี่ bird2518 สู่ยูสเซอร์ ห้องมือโปรอีกคนครับ  :044:

• *
จากนั้นน้องก็ขึ้นมาคร่อมที่น้องชายผม ขอบอกเลยว่าจิมิของน้องนี่ฟิตมากๆ พอน้องชายผมมันเข้าไปแล้วข้างในจิมิของน้องนี่ยังตอดรัดอีกต่างหาก จากนั้นน้องก็เริ่มขย่มน้องชายผม เห็นน้องตัวเล็กๆแบบนี้ พอน้องขึ้นขย่มน้องชายผมนี่ รู้เรื่องเลยทั้งดุดัน และรุนแรงมาก ไม่รู้น้องเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน เสียงเนื้อของเราทั้งสองคน กระทบกันดังตับๆๆๆๆ สุดจัดปลัดบอกจริงๆเลย  :044: