ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเกรซ April spa ครับ  (อ่าน 4364 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องเกรซ April spa ครับ
« เมื่อ: เมษายน 05, 2023, 07:19:23 AM »
มาคราวนี้ก็ให้ทางน้อง PR แนะนำเช่นเคยครับ รอบนี้ได้น้องเกรซ

ตอนได้เห็นตัวจริง เออเว้ย หน้าน้องออกหมวยๆ ตาตี่ๆ ไม่ผอมนะครับ มีน้ำมีนวล

เห็นหน้าน้องตอนแรก น่ารักดีครับ  ผิวดี เมื่อได้คุย น้องคุยเก่ง เฟรนลี่ และ น่ารักมากกกกกกกกก    :032:

น้องบอกว่า รอแปปนึงนะคะ เดี๋ยวมาอาบน้ำให้น๊าาา  ก็ยิ้มรอเลยครับ มีทอนแน่ๆแบบนี้

อาบน้ำได้ดีครับ สะอาดด และมีไปทักทายน้องชายที่เสนอหน้ายื่นออกมาบ่อยครั้ง  มีบู๊กันตอนอาบน้ำด้วยฮะ จนผมต้องบอกว่าพอก่อน 55  :035:

น้องคุยเก่งครับ ไม่ได้เปนคนเงียบเลย ก็นอนเล่นนวดไป คุยไป จนน้องบอก นอนหงายเลยคร๊าาา ขึ้นเขียงเลย 

เพียงชั่วพริบตา  จากนางฟ้าสาวหวาน กลายเป็นเสือเลยครับบบบ  บิ้วได้สะเด่ามากกกกกก  :015:

ผมก็บิ้วคืนนนครับ  ที่นี้แฉะทั้งคู่  อยากจะบอกว่างานไหลดีมากๆ ไหลเป็นน้ำป่าเลยครับ 

สุดท้ายก็เสมอกันไป 1-1 โดยวิธีไหนก็ไม่อยากอธิบายนะครับ อยากให้ไปลองพิสูจน์กันดูนะครับ   

ฝากไว้ด้วยนะครับ  น้องเกรซ

สรุป
หน้าตา 9
หุ่นเด็กๆ สูงยาวเข่าดี 9
อาบน้ำ 10
นวด 9
ฟิลลิ่งแฟน 10

ออฟไลน์ Maverick_xxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: ส่งการบ้านน้องเกรซ April spa ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2023, 08:37:35 AM »
น้องให้จูบไหมครับ เล็งไว้เหมือนกัน

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
Re: ส่งการบ้านน้องเกรซ April spa ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2023, 09:34:58 AM »
งานไหล = จบไม่คุยเรื่องเงินใช่ไหมครับ อันนี้คือผมว่าผมเข้าใจแบบนี้นะ

ออฟไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2023, 04:07:19 PM »

💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ ตามมาเก็บ มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้าน น้องเกรซ 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔

💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ