ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้มาหลายวัน เข้าไปเจอน้องออย april spa ไม่ผิดหวังครับ (มีปาร้าน)  (อ่าน 612 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
จากที่ว่างเว้นไปนาน คิดถึงน้องๆ ที่ร้านนี้มากมาย มีโอกาสเลยรีบทัก pr เพื่อสอบถามตั้งแต่ร้านยังไม่เปิดว่ามีน้องอะไรเข้าบ้าง ผลจากการสอบถามคือมีน้อง 4 คน แต่ผมดันเล่นตัวไม่ยอมจอง กะว่าจะไปดูตัวจริงก่อน แต่ก็เล็งน้องออยไว้แล้วแหละ ไปถึงร้านแต่เช้าใจหายแว้บ เพราะลูกค้านั่งกันเต็มโซฟาเลย นึกว่าจะวืดกลับบ้านมือเปล่าซะแล้ว แต่โชคดีครับ น้องออยยังไม่มีคิว ก็เลยขอดูตัวจริง น้องผมยาว เสื้อเปิดไหล่เอวสูงนิดเผยให้เห็นหน้าท้องแบนราบ กางเกงขายาว ผิวไม่ขาวมาก แต่หุ่นนี่ต้องบอกว่าสุดยอดไม่มีส่วนให้หักคะแนนเลย สูงกำลังดี น้องเป็นคนคุยเก่ง ตาน้องดูดุๆ นิดนะครับ แต่ไม่มีอะไร ตกลงปลงใจเลือกคอร์ส 1 แบบเบาๆ แล้วจูงมือกันไป

ขึ้นไปถึงห้องน้องชวนคุยพอให้หายเขิน แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ ตอนนี้ผมยิ่งได้เห็นหุ่นน้องชัดเจนขึ้น จังหวะน้องปลดเสื้อออกด้วยการดึงสายคล้องคอออกใจผมแทบหยุดเต้น เมื่อได้รู้ว่าไฟหน้าที่มองผ่านเสื้อนั้นเป็นของแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์ แถมยังไม่ได้มีบราหรืออะไรเสริมเลย แม้จะเปิดไฟหน้าแบบไม่มีอะไรพยุงไว้ทรงก็ยังสวย จุกขนาดพอประมาณสีชมพูอมน้ำตาล ส่วนหน้าท้อง สะโพก เรียวขาที่เดิมมีกางเกงปกคลุมอยู่นั้นตอนนี้ก็เผยความงามไม่มีที่ติเช่นกัน เรียกว่ายังไม่ทันทำอะไร ในหัวผมก็คิดแต่ว่าจะเสพความงามของน้องเค้ายังไงได้เป็นฉากๆ งานอาบน้ำเป็นไปอย่างละมุนครับ เน้นเฉพาะจุดด้วย เสียวอย่างบอกไม่ถูก เพราะเหมือนการถูทำความสะอาดแบบกึ่งปลุกเร้าไปด้วย หนอนน้อยเริ่มพองในมือน้องจนน้องตกใจว่ายังไม่ได้ทำอะไรเลยตื่นซะแล้ว  :012: จังหวะน้องเอียงคอและก้มลงไปขัดถูหนอนน้อย ผมตัวสูงกว่าน้องมองลงไปเห็นคอสาวๆ เนียนๆ แล้วอดใจไม่ได้จุ๊บแก้มน้องไปทีนึง แล้วก็ไซร้อคอน้องไปหน่อยนึงเป็นการมัดจำ กลิ่นน้ำหอมของน้องยังตราตรึงผมอยู่เลยครับ

พออาบน้ำเสร็จผมก็มานอนที่เตียง น้องเดินตามมานั่งข้างๆ แล้วเริ่มงานหลักแบบไม่รีรอ น้องเริ่มด้วยการจู่โจมไฟหน้าผมทั้งสองข้าง ลิ้นน้องทั้งไวและละมุนมากครับ หัวนมผมนี่ตั้งขึ้นมาพร้อมกับหนอนน้อยเลย ผมห้ามความซุกซนของมือตัวเองไม่ได้ ก็เลยลูบไล้ต้นขาน้องทั้งด้านนอกด้านใน มีเสียงครางตอบรับพอสมควร แล้วมือผมก็ไล่ขึ้นไปที่ไฟหน้าน้อง ซึ่งตอนนี้ผมรู้สึกได้ว่าไฟหน้าคู่นี้คับตึงขึ้นมาก สงสัยจะเป็นผลจากที่ผมลูบไล้เบาๆ ไป  :044: ลีลาการใช้มือของน้องนี่ขั้นปริญญาเอกเลยครับ เพราะสัมผัสมีหลากหลาย ไล่ขึ้นไล่ลง หนักสลับเบา น้องจับแท่งไม่นานก็แข็งเต็มมือน้องอีกครั้ง แถมยังมีพูดเอาใจเรียกความกระสันของผมอีกว่าเวลาแข็งแล้วใหญ่จัง (เขินเลยผม) ผมชำเราน้องหนักขึ้นได้วยการรุกไล่ลงไปที่ปากถ้ำมีสาหร่ายเล็กน้อยพองาม แต่ไม่เป็นอุปสรรคในการคลำหาทาง พอผมแตะไปที่จุดเสียวก็เริ่มมีเสียงตอบรับเป็นระยะ แต่เสียงนั้นยิ่งทำให้ผมหื่นขึ้นไปอีก ยิ่งบดบี้หนักมือขึ้น แต่สุดท้ายผมเป็นฝ่ายแพ้ฝืมือน้องไปครับ วันนี้ประมือกันยกเดียวแล้วก็อาบน้ำกลับบ้าน เก็บความสุขเต็มกระเป๋าตามเคย

สรุปงาน น้องออย april spa
รูปร่าง 10/10
หน้าตา 8.5/10
งานบริการ 10/10 คุยเก่ง ออดอ้อน เอาใจเราไปซะทุกอย่าง
งานเสียว 10/10 ขนาดวันนี้ระดับ 1 ยังฟิน ใครพร้อมไต่ระดับมากกว่านี้น่าจะยิ่งฟินเข้าไปอีกครับ

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch

💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ jimcaster0 มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้าน น้องออย 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔

💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
โอวว ขาว หุ่นเซ็กซี่มากครับ :032:

ออฟไลน์ nnnpppttt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องออยนี้ยืนยันอีกคนครับ หุ่นดีมาก หุ่นนางแบบเลย หน้าอกสวย ทรงกลมสวย จุกขนาดกำลังดี

ออฟไลน์ iamFEEL

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7