ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากหยุดยาวแวะไปร้าน april spa กับน้อง มาร์กี้ ที่ฝีมือไม่เคยตก  (อ่าน 708 ครั้ง)

ออนไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
อดอยากปากแห้งตั้งแต่ก่อนสงกรานต์เพราะหน้าที่ทำให้ต้องออกจต่างจังหวัด เมื่ออมีโอกาสเฉียดเข้าเมืองจึงทัก pr แต่เช้าตรู่วววววว ได้ความว่าวันนี้มีน้องมาพอสมควร มีน้องใหม่เก่าคละกัน แต่นางเอกของผมวันนี้คือ น้องมาร์กี้ ครับ เคยเจอกันแล้วแต่ว่านานมาก คิดถึงน้องคนสวยคนนี้และรออยู่ว่าจะได้เจออักวันไหน ไปถึงร้านบังเอิญมากเลยน้องอยู่ในชุดเดิมที่เคยเจอครั้งที่แล้วเลย 555 ให้สามคำ คือ สวย เพรียว ขาว เหมือนเดิม แล้วเราก็เดินขึ้นห้องกันไปครับ

ตัดมาที่ห้องน้องจำผมได้ด้วย หยอดคนแก่อีกว่าไม่เจอกันตั้งนาน แล้วมองตากันพร้อมกับปลดเปลื้องเปลือกนอกออกกันทั้สองฝ่าย ก่อนไปอาบน้ำกัน ตาซุกซนของผมก็มองหุ่นน้องไปด้วย สวยเหมือนเดิม คิดไม่ผิดเลยที่ซ้ำคนนี้ น้องเป็นคนที่อาบน้ำได้สะอาดดีมากครับ เน้นจุดที่ใช้งานเป็นพิเศษ แต่ว่าทั้งหมดน้องทำอย่างละมุนมือมากๆ ทำเอาเคลิ้มตั้งแต่อยู่ในห้องอาบน้ำเลย อาบน้ำเสร็จน้องออกมาก็บรรเลงเพลงรุกทันทีครับ มือคว้าไมค์ไล่งลงไปสัมผัสลูกสมุนทั้งสองข้างๆ ไมค์เป็นพักๆ ปากก็พรมจูบที่นมผมไม่ห่าง ผมเคลิ้มรู้สึกเหมือนว่าเราเป็นคนรักกันจริงๆ เลยจุ๊บเหม่งน้องไปหลายที เรื่องนึงที่ชอบคือน้องเค้าจะหันมาสบตาเป็นระยะๆ สายตาเว้าวอนเหมือนอยากให้เรากลืนกินเธอบ้าง ผมประคองน้องขึ้นนิดให้ไฟหน้าน้องลอยอยู่ตรงปากผมแล้วดื่มกินอย่างแผ่วเบา หลอดไฟหน้าที่เล็กและชมพูแบบนี้ ปล่อยผ่านไปเฉยๆ คงเสียดายแย่ เสียงครางน้องเรียกความฮึกเหิมให้ผมขึ้นไปอีก เมื่ออิ่มนมแล้วเปลี่ยนอิริยาบถมาจุ๊บกันเบาๆ พอหอมปากหอมคอ พอหนอนน้อยพองขึ้นก็เลยสะกิดน้องว่าหุ้มไมค์กันดีกว่า แล้วน้องก็ร้องเพลงให้ฟัง คราวนี้หนอนน้อบพองคับเสื้อเลย ผม งานร้องเพลงของน้องมาร์กี้เด็ดมากครับ หมุนวน ขึ้นลง พร้อมกับมีเสียงครางเบาๆ มันปลุกความเป็นชายของเหยื่อของเธอได้ดีมาก สักพักน้องคงเมื่อยขยับขึ้นมาระดับเสมอกับผมอีกครั้ง คราวนี้ผมจึงคว้าไปที่ไฟหน้าแล้วจุ๊บกันอีกครั้ง ทีเด็ดอยู่ตรงที่ปากถ้ำของน้องมาแตะหน้าขาผมพอดี และรู้สึกได้ถึงความแฉะ น้องตอบสนองไวมากเลยครับ ผมยังไม่ได้จู่โจมปากถ้ำเลย น้ำหลากมาแล้ว อยู่ท่านี้ไม่นานผมยอมจำนนบอกน้องมาร์กร้ว่าจวนเจียนแล้ว ปลดปล่อยพี่ที แล้วก็ฟินนนน ไปตามระเบียบครับ น้ำเดียวที่อิ่มเอม เหมือนเดิม ใช้เวลาไม่นาน ลงมา pr ตกใจ แต่ถ้า pr มาอ่านการบ้านนี้ขอให้สบายใจนะครับ น้องมาร์กี้ดูแลผมดีไม่มีที่ติตลอดเวลาที่เราอยู่ด้วยกัน

สรุปงาน น้องมาร์กี้ april spa
รูปร่าง 10 ขาว เนียน เต่งตึง
หน้าตา 9.5 ผมยาว หน้าสวย เดินสวนกันในห้างคงได้แต่มอง
งานบริการ 10 น้องสุภาพ น่ารัก คุยเก่ง
งานเสียว 10 อย่าให้น้องเปิดโหมดเสียวนะครับ เธอเปลี่ยนจากสาวใสเป็นนักล่าเลยทีเดียว แว่บนึงรู้สึกเหมือนว่าเราถูกกิน 555

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch

💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ jimcaster0 มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้าน น้องมาร์กี้ 💗💗💗💗💗

🌴🌴🌴🌴🌴

🌞🌞🌞keep calm and enjoy the sun 🌞🌞🌞

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ