ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง อลิส april spa งานซ้ำครับ  (อ่าน 575 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ส่งการบ้านน้อง อลิส april spa งานซ้ำครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2023, 04:38:32 PM »
ว่างจากงานก็เลยให้ pr เช็ครอบน้องๆ ให้ สะดุดตาน้องอลิสที่เคยเจอกันมาครั้งนึง วัยมหาลัย หน้าสวย หุ้นสวย เลยเลือกแบบไม่ลังเล ไปถึงร้านน้องพร้อมประจำการ มาในชุดเปิดไหล่ สีดำ ตัดกับผิวเนียนขาวเหลืองน่าขย้ำเหมือนเดิม

ไปถึงห้องงน้อวบอกว่าจำผมได้ด้วยแล้วก็เลยไม่ต้องทำความคุ้นเคยกันมาก ไปอาบน้ำกัน น้องอาบน้ำสะอาด บวกเน้นเฉพาะจุดใช้งาน อาบไปยิ้มไปตลอด เสร็จแล้วผมก็มารอที่เตียง น้องตามมาเริ่มบรรเลงจู่โจมนมผมทั้งสองข้างดังจ๊วบๆ ไม่ขาดสาย มือน้องก็เริ่มทักทายหนอนน้อยจนเริ่มตึงมือแล้ว น้องเริ่มสโตรกอย่างมั่นใจเรียกความหื่นผมมากขึ้นไปอีก ผมได้แต่สัมผัสไฟหน้าเนียนนุ่มของน้อง จุกสีน้ำตาลอ่อน แต่ไม่นานปืนก็ลั่นครับ (เลือกคอร์สสองแต่ยังไปไม่ถึงสองเลยลั่นซะแล้ว) ก็เลยนอนคุยสัพเพเหระไปอาบน้ำล้างตัวแยกย้ายกลับบ้าน จิงๆ อยากต่ออีกรอบแต่ร่างกานคงไม่ไหวหักใจเก็บไว้เจอกันอีกครั้งก้ได้ครับ

สรุปงานน้องอลิส @april spa
รูปร่าง 10
หน้าตา 9.5
งานบริการ 8.5
งานเสียว 10