ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องมาร์กี้ april spa  (อ่าน 523 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bbigboyy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องมาร์กี้ april spa
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2023, 04:46:00 PM »
ส่งการบ้านน้องมาร์กี้ครับ
วันนี้หลังจากเสร็จงาน รู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว อยากผ่อนคลาย ก็ไม่รอช้า รีบขับรถไป april spa แต่รอบนี้ไม่ได้จองไปก่อน อยากไปรอลุ้นด้านหน้าว่าจะมีใครบ้าง พอไปถึง ก็เห็นน้องมาร์กี้ น้องขาวๆ หมวยๆ เห็นรอยยิ้มที่ส่งมาทำให้เคลิ้มไปเลยครับ ก็เลยเลือกน้อง หลัลงจากนั้น น้องก็พาขึ้นห้อง น้องคุยเก่ง คุยไหลลื่น ไหลลื่นทั้งการคุย ทั้งการบริการเลยครับ นัวๆนิดหน่อย ก่อนจะเริ่มอาบน้ำ หลังจากะอด หุ่นน้องนี่แบบโอ้โห ต้องมาลองกันเองจะเข้าใจ สเปคเลย  :002:  งานอาบน้ำทำได้ดีตามมาตราฐาน ผมจบไป1น้ำ ก่อนจะมาเริ่มอีกครั้ง พาน้องใช้ปากเท่านั้นแหละ โอ้โหรอบที่เท่าไหร่ไม่รู้ สุดเลยครับ จบไปอีก1
แนะนำทุกท่านครับ ไม่ลองไม่รู้ ต้องมาลองเอง :032: