ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: NEW#229 เอพริล สปา เด็ก ใหญ่ แท้ทั้งตัว  (อ่าน 680 ครั้ง)

ออฟไลน์ Molee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
NEW#229 เอพริล สปา เด็ก ใหญ่ แท้ทั้งตัว
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2023, 09:47:37 AM »
วันนี้ได้ลองของใหม่ เรียกได้ว่าแกะพลาสติกกันเลย น้องมาได้วันที่2

Pr แนะนำในไลน์ หุวว ส่วนตัวชอบอวบๆ มีเนื้อ มีหนัง จองเลยยย

ตัดมาที่ร้าน น้องรับขึ้นห้อง

ประทับใจแรกเลยคือน้อง พูดเพราะมากๆๆๆ อ่อนหาน อ่อนโยน

อาบน้ำกันคือแบบ นมน้องใหญ่และ แท้ เต่งสู้มือมากๆ อาบน้ำน้องชายให้ถามตลอด พี่เจ็บไหมคะ? ดีจังเลย

มาที่เตียง น้องยังใหม่มากนะครับ น่าจะทำร้านแรก น้องมีการประหม่า บ้าง แต่สำหรับผมถือว่าโอเค

งานนัว น่ารัก ใสใส สเปร์ยแห้ง แต่ถือว่าดี งานตามใจ

ขอเป็นฝ่ายรุกส์บ้าง นมน้องดูดอร่อยดีชะมัด ปากดูดไป ผมลงไปสำรวจท้องนา น้องโกนมาเกลี้ยงเกลา

เลื่อนปากลงไปเรื่อยๆ จนถึงนาน้อง ขอทาสีสักหน่อย น้องครางในลำคอเบาๆ

ไม่ไหวละ ให้น้อง ร้องเพลงจนเสร็จไป เสียวๆๆๆ มากๆๆ

น้องนวดได้ด้วยนะครับ กำลังดี พอได้ผ่อนคลาย

หน้าตา 8.5/10
หุ่น 8/10 ชอบนม น้องอวบๆนะ
ลีลา 8.7/10
สเปร์ย 8/10

โดกยรวมผมชอบนะ อยากซ้ำอีกเหมือนกัน ถนอมน้องหน่อยนะครับ