ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดพริตตี้ของจริง อลิซ @เอพริล สปา  (อ่าน 513 ครั้ง)

ออฟไลน์ Molee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นวดพริตตี้ของจริง อลิซ @เอพริล สปา
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2023, 03:09:19 AM »
หลังเลิกงานทักไลน์หา PR อยากได้ของหวานแก้เหงา

จอง อลิซ ทันที ไม่ต้องคิดมาก เคยเห็นบ้างแต่เวลาไม่ตรงกัน

เจอตัว โหห นี่มัน พริตตี้ของแท้เลยนี่

ขึ้นห้องทิ้งตัวอันอ่อนล้าบนลงที่นอน น้องนวดให้ด้วย นวดดีด้วย

น้องนวดไป มองหน้าน้อง มองหุ่นน้องไป

อาบน้ำเถอะ ใจจะขาด

อาบน้ำปกตินะครับ ไม่ดี ไม่แย่

ตัดมาที่เตียง น้องยิ้วแบบแทบใจขาด นมใหญ่และแท้ น้องดูดนมนี่ลิ้นโคตรไว เลียหัวนมเราไป มองหน้าเราไปอีก

ถึงเวลาร้องเพลง น้องสวม CD ร้องนะครับ แต่ดูดโคตรเสียว ถ้าร้องสด จะขนาดไหน

ไม่ไหวละจัดเลยนะ WOT กระแทกสวนตัวน้อง โคตรได้อารมณ์ เปลีย่นท่าหน่อย อยากกระทำบ้าง เบสิค ซอยโคตรมันส์ น้องร้องกำลังดี ครางอย่างเสียว

ไม่ไหว แตกกระจายวายวอด น้องมีกระตุกๆ ตอดๆ อย่างเสียว

นอนคุยกัน แกล้งบอกน้อง พี่ขออีกน้ำ น้องไม่มีอิดออด แต่เราเองไม่ไหวละ

สรุป

หน้าตา 9.8/10
อาบน้ำ 8/10
ลีลา 8.5/10
แต่โดยรวมน้องน่ารักมากๆนะครับ ไม่คิดว่าจะได้เจอ