ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ห่างหายไปพักนึง กลับมาร้าน april จัดน้อง 227 ไม่ผิดหวังครับ  (อ่าน 639 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
หลังจากภารกิจส่วนตัวทำใ้หต้องหายหน้าหายตาไปจากวงการพักนึง แต่ว่าพร้อมเมื่อไหร่ก็กลับมาตั้งหลักที่ร้าน april spa ตามเดิมครับ วันนี้เล็งน้อง 227 ไว้ เพราะว่าปกติชอบความสดใหม่ ยังไม่ตั้งชื่อแบบนี้เลย แถมรหัสที่ร้านแจ้งมาก็บางกรอบดีซะด้วย เลือกแบบไม่ต้องลังเลครับ

มาถึงร้านวันนี้น้องก็พร้อมแล้ว ตัวผอมบางแบบที่ร้านแจ้งสัดส่วนไว้เลย น้องมาในชุดผ้า wook สีขาวดำ ทีเด็ดอยู่ที่กระโปรงสั้นเหนือเข่า เห็นความขาวและความเรียวของขาอย่างชัดเจน ประทับใจตั้งแต่ยังไม่เร่ิมงานเลย พอน้องเตรียมอุปกรณ์พร้อมก็เดินขึ้นห้องไปด้วยกัน เสียงน้อยคุยดูเป็นกันเอง ทำให้หายเกร็งไปได้มาก น้องเป็นคนคุยสนุกครับ ไม่มีเดดแอร์เลยตลอดเวลาทีอยู่ด้วยกัน นั่งคุยกันสักพักก็ไปอาบน้ำตามสเตป งานอาบน้ำทำได้อย่างสะอาดสะอ้านดี ตัดมาที่เตียงผมนอนรอ น้องอาบน้ำเสร็จก็ตามมาบีบนวดขาและแขนเพื่อเป็นการวอร์มเครื่อง แต่ใจผมตอนนี้คิดข้ามขั้นนี้ไปไกลแล้วครับ พอได้จังหวะน้องก็เริ่มรุกเร้า มือทักทายหนอนน้อย ปากก็ดูดนมผม สลับกับไซ้ซอกคอ ผมตอบโต้เบาๆ ด้วยการสัมผัสไฟหน้าน้องบ้าง ธรรมชาติ 100 % เล็กตามสัดส่วนที่ร้านโปรโมทนะครับ แต่รักหุ่นเพรียวบางก็ต้องรับได้กับไฟหน้าแนวนี้ 555 พอหนอนน้องเริ่มพองก็ส่งสัญญาณบอกน้องว่าร้องเพลงให้พี่ฟังหน่อย ขอแบบใส่ปลอกนะ น้องก็ก้มลงไปคว้าปลอกมาสวมแล้วก็เริ่มร้องเพลง น้องเป็นคนตัวเล็ก ปากก็เลยเล็ก การร้องเพลงรู้สึกได้ถึงความแน่นฟิตตลอดเวลา ลีลานี่ก็ยอดเยี่ยมออกแนวนุ่มนวล พอผมบอกว่าปืนพี่ลั่นง่ายนะจ๊ะ น้องก็ตอบรับด้วยการพยายามดึงเวลาแห่งความสุขให้ครับ สลับขึ้นมาไซ้ซอกคอ คราวนี้ผมเห็นหน้าน้องลอยมาใกล้ๆ แล้วมันเผลอ ยื่นหน้าไปประกบปาก น้องก็ไม่หลบครับ ยิ่งฟินไปกันใหญ่ พอจุ๊บกันหนำใจแล้วน้องก็ก้มลงไปร้องเพลงต่อ ไม่นานก็ปืนลั่นครับ สุขสมกันไปตามระเบียบ

สรุปงานน้อง 227 @april spa
รูปร่าง 9/10 แนวผอมบางนะครับ
หน้าตา 8/10 ธรรมดา ออกแนวเด็กใสๆ
งานบริการ 10/10 เอาใจเก่งครับ
งานเสียว 10/10