ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างแล้วก็ทัก pr ร้าน april ได้เรื่องเลยกับงานซ้ำ น้องเมล่อน ที่ประทับใจกว่าเก่า  (อ่าน 461 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ทัก pr ตั้งแต่สายๆ ครับ กะว่าจะไปหาน้องๆซะหน่อย เช็คเวลาน้องๆ เข้าแล้วสรุปได้ว่าน้องเมล่อนคนเดิมที่คุ้นเคยเข้าในเวลาที่ว่างพอดีเลย ล็อคคิวได้นั่งมองนาฬิกาอยากให้ถึงเวลานัดหมายเร็วๆ ออกเดินทางไปถึงที่ร้านน้องเมล่อนก็พร้อมแล้ว สารภาพเลยว่าตกหลุมรักน้องคนนี้เป็นครั้งที่ 2 แถมหลุมรักนี้ลึกกว่าเดิมอีก เพราะเจอกันคราวนี้น้องเป็นสาวเต็มตัวยิ่งกว่าเดิมอีก ผิวขาวเหลือดูผ่องกว่าเก่า แถมทรวงทรงก็เข้าที่เข้าทางมากวก่าเดิมอีกด้วย (เดิมก็ว่าดาเมจแรงแล้วนะครับ) เห็นน้องบอกว่าน้ำหนักลงไปหลายโลเลย แต่สำหรับผมผมว่าตอนนี้สมบูรณ์แบบมากๆ ครับ

เข้าไปในห้องด้วยกันน้องก็ชวนอาบน้ำตามสเตป การอาบเป็นไปอย่างละเมียด และเน้นเฉพาะจุดที่ต้องใช้งานเป็นพิเศษ ระหว่างน้องอาบน้ำผมก็สำรวจเรือนร่างของน้องแบบไม่วางตา หื่นแบบเก็บอาการไม่อยู่แล้วหล่ะ 555 ตอนนี้หุ่นน้องกำลังดีเลยครับ มีอกมีเอวมีสะโพก แถมขาเรียวอีกตะหาก อาบน้ำเสร็จแล้วก็มารอน้องที่เตียงครับ น้องเมล่อนไม่พูดพร่ำทำเพลง เริ่มบรรเลงเพลงเสียงตั้งแต่ต้นคอร์ส (ซึ่งผมก็ไม่ขัดขืน อิอิ) เริ่มจากน้องซุกไซ้ซอกคอ หัวนมผม ผมบรรจงจุ๊บกระหม่องน้องไปทีนึง น้องตอบสนอด้วยการเงยหน้าขึ้นมาให้ปากเราประกบกัน สีหน้าแววตาน้องดูหื่นกระหายด้วยเหมือนกันทำให้ยิ่งฟินครับ มือน้องก็สาวหนอนน้อยเรียกความเป็นชายออกมา มือผมก็ขยำไฟหน้าทรงสวยของน้องไปพลางๆ พอหนอนน้อยพร้อมรบน้อเมล่อนก็ขยับลงไปร้องเพลงแบบมีปลอก (ใส่ปลอกตามคำขอของผมนะครับ) ผมไม่รู้่จะตอบโต้น้องยังไงได้แต่นอนครวญคราง ลูกหัวและหัวไหล่ของน้องตามระดับความเสียวที่ผมได้รับ จังหวะการร้องเพลงของน้องนี่ออกแนวดุดันเหมือนครั้งก่อนครับ เรียกว่าเตียงนี่โยกตามหัวของน้องตลอดเลย ระหว่างร้องเพลงก็หันมาสบตาเป็นระยะๆ จังหวะร้องเพลงที่ฟินที่สุดคงจะเป็นตอนที่น้องปล่อยมือจากไมค์แล้วประคองไมค์ไว้ด้วยปากอย่างเดียว โอโห ภาพตรงหน้าผมคือน้องกำลังโยกหัวโดยมีไมค์อยู่ในปาก แถมน้องยังส่งเสียงกระตุ้นฮอร์โมนเพศของผมดัง อือๆ ๆ เป็นระยะๆ อีก เป็นงานการร้องเพลงระดับสองที่ไม่เหมือนระดับสองครับ อารมณ์ผมกระเจิงเหมือนได้ฟินขั้นสุดกับน้องไปแล้ว พอยอมแตกพ่ายไปน้องก็ถอดเสื้อเกราะและเช็ดทำความสะอาดให้ แล้วก็มานอนคุยกันครับ เป็นคนที่คุยเก่ง คุยเพลินมากเลยครับ แถมออดอ้อนแบบตัวไม่มีห่างกันตลอด แม้จะจบงานฟินไปแล้วก็ตาม ผมน้ำเดียวแต่ว่าอิ่มอีกแล้วครับ สังเกตตัวเองเหมือนกันว่าเดี๋ยวนี้น้ำเดียวก็พอแล้ว (ไม่เหมือนตอนหนุ่มกว่านี้ซักสิบปี อันนั้นเน้นน้ำแตกบ่อยเข้าว่า 555) แล้วมาเสพความสาวจากความออดอ้อนแทน

สรุปงาน น้องเมล่อน @april spa ครั้งที่ 2

รูปร่าง 10//10 จำไม่ได้ว่าครั้งที่แล้วให้เท่าไหร่ แต่ตอนนี้ชอบมากๆ
หน้าตา 8/10 หน้าออกแนวน่ารัก ใสกระจ่าง หมวย
งานบริการ 10/10
งานเสียว 10/10 ใครชอบดุดันบอกน้อได้เลยครับ ผมว่าน้องน่าจะถนัด