ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีย่านรังสิต แค่ชื่อก็น่ากิน ไอติม @aprilspa  (อ่าน 897 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekaekaek

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
หากผ่านมาย่านรังสิต หลายท่านคงจะรู้จักร้านนี้เป็นอย่างดี
ต้องบอกว่าในแถบนี้ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่ามีเด็ก แบบเด็กจริงๆเยอะที่สุด แล้วแต่ละคนคือน่ารักทั้งนั้น
มีโอกาสผ่านมาเลยทักไลน์ร้านไป ร้านส่งมาว่าว่างอยู่3คน แต่เนื่องจากไม่เห็นหน้า(เพราะร้านนี้เซฟเด็กอย่างดี)
เลยเข้าไปขอดูตัวจริงที่ร้าน ก็เลยได้สะดุดสายตากับน้องไอติม ต้องบอกว่าตัวจริงน้องน่ารักกว่าในรูป และขาวมากๆ
เป็นคนแพ้ทางขาว 55555 เลยไม่รอช้า เลือกน้องไอติมทันที จ่ายตังเสร็จเรียบร้อย
น้องพาขึ้นไปข้างบน ตอนแรกก็ตื่นเต้น เลยลืมทักทายน้องไป จนน้องพูด "สวัสดีคะ" ขึ้นมาก่อน เสียงน่ารักมากๆ
พอเข้าห้องกะว่าดื่มน้ำแล้วจะเข้าไปนัวเนียแบบยังใส่ชุดอยู่ซะหน่อย หันไปอีกทีน้องถอดไวมาก เลยเป็นนัวเนียแบบเปลือยแทน
น้องถามอาบน้ำก่อนไหม แต่ผมขอฟัดน้องก่อน ก็จัดการจนอารมณ์มาเต็มกันทั้งคู่ คราวนี้ลืมเรื่องอาบน้ำไปก่อน
ถามน้องปกติเป็นฟีลไหน ใจกะอยากให้ตอบฟีลแฟน แต่น้องบอกว่า เป็นฟีลขึ้นให้ 55555 ชอบอยู่บนนี่เอง
น้องจ้องมองตรงนั้น แล้วถามว่า อมได้ไหม จัดไปสิครับ ใครจะไม่ให้อมหละ 5555 พออมจนได้ที่ น้องขึ้นคร่อม บีบเจลใส่ แล้วจัดการบดขยี้ด้วยตรงนั้น
เสียดายที่ไม่ได้ซื้อครอสเต็มมา ไม่งั้นคงจะบรรเทิงกว่านี้มาก
รูดบดอยู่ได้ไม่นาน ผมก็พ่ายแพ้ไป ได้เวลาอาบน้ำกันซักที 55555
จากนั้นผมก็มานอนให้น้องนวดหลังแก้เมื่อยให้ น้องพอนวดได้ กดน้ำหนักดี อาจจะไม่ได้ทำให้หายเมื่อย แต่ผ่อนคลายได้
นวดไปซักพักก็เริ่มรอบที่สอง คราวนี้เราใกล้ชิดกันมากกว่าเดิมในท่านอนกอดกัน ต่างคนต่างใช้มือให้กันจนสมอารมณ์หมาย
หลังจากล้างตัวรอบที่2ยังพอมีเวลาเหลือให้ได้นอนกอด พูดคุยกันเพิ่มนิดหน่อย น้องดูจะชอบการสัมผัส เพราะตัวเราติดกันแทบตลอด
สำหรับใครที่ชอบตัวเล็ก ขาว หน้าอกแท้พอดีมือ รับรองไม่ผิดหวัง