ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง สปาย @april  (อ่าน 351 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noi_085

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง สปาย @april
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2023, 08:30:05 PM »
น้อง สปาย @april spa​ แนวแซ่บๆ เซ็กซี่ขยี้ใจ ไฟหน้าแจ่ม

ร้าน april spa ร้านนี้ร้านประจำ ที่1ในใจไม่เคยทำให้ผิดหวัง ครั้งนี้แนะนำน้องสปายแนวแซ่บๆเซ็กซี่ๆ ไฟหน้าแจ่มๆ

ร้าน april​ spa​ ที่ไม่เคยทำให้ผิดหวังไปมาหลายครั้งทางร้านแนะนำแบบแจ่มๆมาตลอดครั้งนี้ขึ้นกับน้องสปายจองเอาไวเสร็จพอไปถึงที่ร้านได้เห็นน้องแล้วรู้สึกอยากขึ้นห้องแล้วเพราะน้องหุ่นดีแซ่บๆเซ็กซี่จนผมแทบทนไม่ไหว และก็เป็นอีกครั้งที่ร้านนี้เขาไม่ทำให้ผิดหวังน้องงานดีมากๆน้องเดินมาพาขึ้นห้องไป น้องทำให้ผมใจสั่นอยากรีบเข้าห้อง พอเข้าไปในห้องน้องพูดคุยแบบเป็นกันเองมากๆคุยสนุกด้วย และก็จับเราอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ดีมากๆ แค่อาบน้ำด้วยกันยังฟินเลย พออาบจนรู้สึกสบายตัวแล้วก็ให้มานอนรอบนเตียงและน้องก็มานอนคุยด้วยให้ผ่อนคลาย​ก่อนที่น้องจะบริการสเปรย์ให้ และต่อด้วยมือน้องที่นุ่มๆบวกกับความเซ็กซี่ขยี้ใจ และหุ่นดีๆของน้องทำเอาผมสำเร็จไป 1 ครั้ง ก่อนจะนอนพักและได้นอนคุยกับน้องแบบชิวๆสบายๆ ก่อนที่เวลาจะพรากเราจากกัน พอถึงเวลาน้องจะพาไปอาบน้ำครั้งนี้ก็ยังฟินอยู่เเต่เวลาไม่เป็นใจ รู้สึกว่าเวลามันเดินไวเหลือเกิน สำหรับน้องคนนี้แนะนำเลยครับใครที่ชอบแนว เซ็กซี่ๆ แส่บๆ หุ่นดีๆ ไฟหน้าแจ่มๆ คุยเก่ง แนะนำเลยครับ

งานอาบน้ำ 9/10
งานบริการ 9/10
ความน่ารัก 10/10