ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโมบาย april spa ส่งความอ้อนไม่เกรงใจหัวใจคนแก่อีกแล้ว (มีปลาร้าน)  (อ่าน 515 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เวลางานวันนี้พอขยับได้เลยทักหา pr ร้านนี้เหมือนเคยครับ แล้วก็ได้เรื่องเลย เพราะว่าเจอกับสัดส่วนน้องคนนึง ร้านแจ้งว่าสูง 167 น้ำหนักก็ประมาณ 5X ดูแล้วน่าจะเข้าทางเพราะชอบแนวสูงเพรียว เลยตกลงจองน้องโมบายไปครับ ไปถึงร้านน้องก็พร้อมให้บริการความฟินแล้ว แว่บแรกเห็นน้องคนนี้ก็ประทับใจหุ่นสูงครับ แต่ว่าไม่ได้บางแบบแขนขายาวนะครับ น้องดูสมส่วนแบบคนออกกำลังกาย (จากการสอบถามน้องก็เล่นกีฬาทางน้ำด้วย) หน้าตาก็ออกแนวหวาน ผสมความคม ผิวสีเหลืองและน้ำตาลอ่อนๆ เมื่อเราพร้อมกันทั้งคู่ก็ขึ้นไปสังเวียนของเรากัน จากนั้นเราก็พูดคุยกันสารพัดเรื่องจนหายเกร็งกันทั้ง 2 ฝ่าย น้องเป็นฝ่ายชวนไปอาบน้ำเตรียมบันเทิงกัน ตอนปอกเปลือกนี่ยิ่งประทับใจครับ หุ่นน้องดีมาก อก เอว สะโพกนี่ชัดทุกส่วน โดยเฉพาะอกน้องนี่ทรงสวย และสีชมพูอมน้ำตาลอ่อนจนผมอยากชิมซะตั้งแต่ตอนนี้เลย แต่ห้ามใจไว้ก่อน งานอาบน้ำก็มีแอบบิ้วให้เบาๆ พอให้ขนลุกเป็นระยะๆ เสร็จแล้วผมก็มานอนรอ น้องก็อาบน้ำและรีบตามมา

น้องมานอนกอดก่ายอยู่ข้างๆ ออดอ้อนแบบสมจริงมากครับ อยู่ด้วยกันแล้วเหมือนคนรักกัน น้องคุยไปสลับกับพรมจูบและหอมไปทั่วๆ ทั้งคอ อก และแถวๆ ท้องน้อยของผม แล้วก็กลับมานอกซบตรงอกผม ผมอดใจไม่ไหวจึงยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆ หน้าน้อง น้องโมบายรู้ความต้องการของผมดีครับ เงยหน้าขึ้นมาประกบปากกันเรียบร้อย ผมจึงรุกต่อด้วยการชอนไชลิ้นเข้าไปน้องก็ไชชอนกลับ มือผมก็เริ่มซนสำรวจไฟหน้าของแท้ทรงสวยขนาดพอดีมือ ทั้งเนียนทั้งนุ่ม แล้วก็ลากมือลงไปที่ปากถ้ำฉวัดเฉวียนพอให้น้องตื่นตัวบ้าง แล้วก็เริ่มเค้นคลึงเม็ดที่ปากถ้ำ เสียงและความฉ่ำเริ่มมาให้สัมผัสได้ น้องโมบายจึงรุกหนักขึ้น คว้าเกราะมาหุ้มไมค์ (ตามการร้องขอของผม) แล้วก็เริ่มร้องเพลงครับ ระหว่างร้องเพลงน้องคอยถามตลอดว่าดีมั้ยคะ อยากให้หนูทำแบบไหนอีกมั้ยคะ เอาใจกันแบบนี้มีแต่หลงแล้วหลงอีก จนตอนนี้ไมค์พองจนแน่นเกราะไปหมดแล้ว ผมเลยขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง ให้น้องนอนหงาย ผมดื่มนมสลับสองข้างอย่างหื่นกระหาย แล้วก็กลับขึ้นไปจูบอย่างดูดดื่ม แล้วก็อดใจไม่ได้ก้มลงไปทาสีจนหนำใจ แล้วก็กลับมานอนให้น้องชำเราผมต่อ ผมขอเปลี่ยนท่านเปลี่ยนทาง สลับจากการร้องเพลงเป็นเอาน้องของเรามาบดเบียดกันน้องก็ไม่เกี่ยงครับ ตามใจตลอด ฉากสุดท้ายของความฟินมาจบที่น้องใช้มือสาวไมค์อย่างนุ่มนวลจนผมถึงฝั่งฝันไปครับ น้ำเดียวอิ่มอีกตามเคย

สรุปงานน้องโมบาย april spa
รูปร่าง 9/10 หุ่นดีครับ โค้งเว้าชัด ลงตัวไม่บาง ไม่หนา
หน้าตา 9/10 หน้าหวานครับ จ้องตาหวานๆ ของน้องแล้วผมเคลิ้มเลย
งานบริการ 10/10 ออดอ้อน และตามใจ ให้เต็มแบบไม่หวงคะแนนเลย
งานเสียว 9/10 เสียวและฟินครับ แต่ขาดความพริ้วไหวนิดนึง

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
คะแนนคุณสมบัติดีแบบนี้ น่าสนมากคร้าบบ :002: