ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว เนสซี่ x 5 จร้า @ Flower Spa  (อ่าน 613 ครั้ง)

ออฟไลน์ 7890123

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
รีวิว เนสซี่ x 5 จร้า @ Flower Spa
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2023, 12:40:55 AM »
 :84: :88:

กลับมาอีกครั้งสำหรับของดีทีเด็ด
ห่างหายไม่ได้เจอกันมา เดือนกว่า
แอบคิดถึงนะ คิดว่าไม่ได้เจอกันอีกแล้ว
พอมาวันแรกก็จัดซะเลยละกัน ให้หายคิดถีง
น่ารัก หุ่นดี Perfect มาก สำหรับผม
ใครที่สายนมแท้ ขาว หุ่นดี ต้องมาน้า
รีบมาอุดหนุนเขาหน่อย จะได้มาบ่อยๆ
งานดี เสียวดีมาก พูดคุยเล่นกันเพลินๆ
ก่อนจาก ใจดี อินดี้นิด โดยรวม
ตอนนี้ให้เป็นดาวร้านเลย 10/10 ครับผม

:90: :88: