ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน New 232 บ้าน April Spa  (อ่าน 368 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkpp18

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน New 232 บ้าน April Spa
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2023, 12:20:08 PM »
ห่างหายนานเนื่องจากงานยุ่ง แต่พอมาอีกครั้งการบริการก็ยังดีเช่นเดิม

ช่วงเย็นไม่รู้จะทำอะไรเลยแวะเข้าไปที่April Spa  พนักงานตอนรับก็ได้มาแนะนำ ผมก็ได้เลือก New 232  ไม่นานน้องก็มารับและก็ขึ้นห้องไป   บอกเลยน้อยคุยสนุกมากครับ  น้องชวนคุยจนเหมือนรู้จักกันมานานคุยเพลินเลย    สักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำน้องอาบน้ำทำควาใสะอาดได้ดีนุ่มนวล   พออาบน้ำเสร็จเราก็มาที่เตียง  น้องก็เริ่มใช้ลิ้นทำความสะอาดเราอีกรอบ  บอกเลยว่าเสียวสุดจัด   เราเลยพลิกมาเป็นฝ่ายสำรวจบ้าง  และน้องบอกเลยครับว่าดีจริงตามใจเราทุกอย่า   อารมณ์พี่ว่างัยน้องก็ว่าแบบนั้น  สักพักผลัดกันเป็นฝ่ายลุก  พอมาอีกทีเราก็เป็นฝ่ายพ่ายไป 1 ต่อ 0   หลังจากนั้นก็ไปทำคสามสะอาดอีกครั้ง   แล้วน้องก็บอกให้นอนลงต่อแล้วน้องก็ทำการนวดให้บอกเลยครับ  นำหนักการนวดถือว่าผ่านเลย งานนี้สบายตัวสุดๆๆๆ    พอหมดเวลาน้องก็เดินมาส่งกลับบ้านเช่นเคย

บอยเลยครับ  ร้านนี้เขารักษามาตราฐานได้เสมอต้นเสมอปลายจริงๆๆๆ   บริการดียังงัย  ก็ยังดีเช่นเคย 

เดียวมีโอกาสจะแวะไปใช้บริการใหม่นะครับ

#April Spa ...