ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องลูกตาล @aprilspa  (อ่าน 365 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekaekaek

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องลูกตาล @aprilspa
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2023, 12:35:15 PM »
กลับมาอีกครับกับร้าน aprilspa วันนี้พบกับน้องลูกตาล เด็กสาวน่ารักใสๆ แทบจะเป็นน้องที่เด็กที่สุดในร้านเลยถ้าเทียบตามอายุ สายชอบกินเด็กต้องลองซักครั้ง  :032:

วันนี้เลือกคอร์สบอดี้เช่นเดิม เพราะชอบฟีลนี้มากกว่าแบบจบ จ่ายตังเสร็จเรียบร้อย น้องพาขึ้นห้อง ก็พูดคุยทักทายแก้เกร็งกันไปก่อน น้องคุยเก่งดี ตามประสาเด็กๆ  :035:

ภายนอกดูไม่มีอะไร ผิวขาวเนียนดี หน้าตาผมจัดว่าถ้าโตเป็นผู้ใหญ่ก็คือสาวสวยคนนึงเลย แต่พอปอกเปลือกออกมา โอ้ ผมว่ามันเต็มไม้เต็มมือกว่าที่คิดนะ

น้องมีข้อห้ามนิดหน่อยคือ ถ้าไม่ใช่คอร์สจบ น้องจะให้แค่จุ้บ ไม่จูบแบบดูดดื่ม กับไม่ให้เลียน้องสาว ผมก็โอเค ปกติก็ไม่ได้สายจูบสายเลียอยู่แล้ว เน้นกอด พูดคุย ฟีลแฟนมากกว่า

เราอาบน้ำล้างตัวกันเรียบร้อย ก็ถึงเวลานัวๆ ถือว่าทำได้ดีเลย อารมณ์ร่วมได้ทั้งคู่ ไม่นานผมก็เสร็จเรียบ  :012:

ชอบฟีลเด็กๆ ขาวๆ มีน้ำมีนวล รับรองไม่ผิดหวัง :044: