ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง 253 ขาว หุ่นสวย april spa จัดมาคร้าบ  (อ่าน 521 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
น้อง 253 ขาว หุ่นสวย april spa จัดมาคร้าบ
« เมื่อ: กันยายน 05, 2023, 03:38:33 PM »
ตามชื่อกระทู้เลยครับ เริ่มจากเห็นไทม์ไลน์ร้านว่ามีน้องใหม่ มาเป็นแผงเลย แต่ว่าสะดุดตากับน้องคนนี้ครับ เพราะผิวที่ขาว บวกกับรหัสสัดส่วนที่พอเหมาะพอเจาะ ก็เลยล็อคเป้าไว้ 3 วันแล้ว ปรากฎว่าวันนี้สบโอกาสครับ ทักหา pr จับจองเวลาได้พอเหมาะเช่นกัน ถึงเวลาเจอรถติดเลทไปนิดนึงแต่ทางร้านหยวนให้ครับ 555 น้องพร้อมผมก็พร้อมเราก็เดินขึ้นไปบนชั้น 3 ด้วยกัน อยากจะบอกว่าวันนี้น้องมาในชุดม้าลายซะด้วย แค่เห็นก็ใจสั่นแล้วครับ ผมนี่มองตามหลังตอนเดินขึ้นมาหัวนี่คิดแต่เรื่องสยิวๆ ที่จะเกิดขึ้นในไม่ช้า น้องเป็นคนตัวเล็ก รูปร่างสมส่วนครับ ออกแนวผอมบาง แต่ว่ามีไฟหน้าพอประมาณ สะโพกพอประมาณ เมื่อถึงเวลาแกะห่อไปอาบน้ำกันใจผมแทบหยุดเต้น น้องหุ่นดีมากครับ และดูเด็กสมวัยด้วย เรียกได้ว่ายังไม่บอบช้ำเลยซักนิด ผิวขาวเนียน หุ่นงามๆ กับหลอดไฟหน้าสีชมพูเข้มเล็กนิดเดียวน่าสัมผัสจริงๆ งานอาบน้ำเป็นไปตามมาตรฐานครับ เทน้ำยาบ้วนปากให้ แล้วน้องก็จัดการทำความสะอาดลำตัวผมและหนอนน้อยลากยาวเลยไปด้านหลังแบบหมดจดแล้วน้องก็อาบน้ำตัวเองต่อตามมาในไม่ช้า
งานเสียวเริ่มโดยที่น้องออกตัวก่อนว่าน้องยังใหม่ อาจจะไม่ได้พริ้วมาก พี่อย่าพึ่งคาดหวัง แต่ผมคิดไว้อยู่แล้วครับ คิดจะจองน้องใหม่ต้องให้คะแนนความสด ไม่ได้ไปสนคะแนนความพริ้วอยู่แล้ว แล้วก็จริงครับ เพราะจังหวะเริ่มงาน (วันนี้คอร์สร้องเพลงครับ) น้องใช้มือทักหนอนน้อยพอประมาณ แล้วก็สวมเกราะ (ตามความต้องการของผม เดาว่าถ้าไม่ขอน้องก็ร้องแบบสดได้นะครับ) พอสวมเกราะเสร็จ โฟกัสของน้องไปอยู่ที่หนอนน้อยทันที ร้องเพลงงทันทีไม่มีอารัมภบท 555 (พูดเพราะเอ็นดูชื่นชมความใส ความเคอะเขินนะครับ อย่าได้ถือว่าเป็นการวิจารณ์) ผมตอบโต้ด้วยมือเริ่มรุกไล่ไปตามต้นขา สะโพก และไปจบที่ปากถ้ำน้อง น้องครางตอบรับเป็นระยะๆ ถึงแม้ว่าไมค์จะคาปากอยู่ แถมน้องตัวเล็ก เจอไมค์ใหญ่เข้าไปคับปากดึงจนผมรู้สึกได้ ผมตอบโต้กลับด้วยการสัมผัสที่ไฟหน้าที่มองตามเป็นประกายอยู่นาน ไม่ใหญ่แต่พอมีทรงครับ สัมผัสนุ่มและผิวก็เนียนละเอียดมือมากๆ พอใกล้ถึงฝั่งน้องถอนไมค์ออกมาแล้วก็ใช้มือเร่งจังหวะครับ ผมได้แต่นอนชักกระตุกตอบโต้อะไรไม่ไหว เสร็จแล้วก็ไปล้างงงตัวมานอนกอดกันครับ น้องแอบบอกว่าไมค์ใหญ่ ถ้าโดนเข้าไปสงสัยจุก (เขินจุง) วันนี้ผมถึงฝั่งเร็วมาก ล้างตัวเสร็จแล้วเราสองคนก็กลับมานอนบนเตียง น้องไม่ได้ออดอ้อนเก่งถึงขนาดมาคลอเคลียนะครับ (อาจเพราะความใหม่ และยังเกร็งๆ กันอยู่) แต่น้องบอกว่าให้พี่กอดได้ จับได้ (เสร็จโจน น้องไม่รู่ซะแล้วว่าน้ำแตกแล้วพี่ก็ยังหื่น 555) ผมก็ใช้เวลาที่มีเสพความสาวให้พอใจ แล้วก็ค่อยลุกมาแต่งตัวกลับบ้านครับ ปิดงานตามเก็บเป้าหมายไปอีกหนึ่งราย

สรุปงานน้อง 253 @April Spa
รูปร่าง 10/10 ตัวเล็กสมส่วน แท้ทั้งตัวครับ
หน้าตา 9/10 หมวย ขาว ผมยาวววววว ตัวหอม
งานบริการ 8/10 ตามมาตรฐานครับ ไม่ถึงขั้นหวือหวา
งานเสียว 9/10 พริ้วพอประมาณ แต่ทำให้ผมเสร็จเร็วมากครับ มืฝืมือพอตัวอยู่แหละ