ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥ดาวเล้านจ์ดัง เสียเป็นแสนแขนไม่ได้จับ แต่ที่Yesikaเธอจะเป็นดั่งเมีย แจกUNCEN🔥  (อ่าน 23401 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง ไม่ได้ลงการบ้านไปพักใหญ่หวังว่าจะยังไม่ลืมกัน เนื่องจากงานยุ่งมาก พอมีเวลาว่างเลยส่องร้านประจำแถวลาดพร้าวซักหน่อย สะดุดตากับน้องใหม่ ทำเอาว้าวุ่นเลย หน้าอย่างสวย เคยเป็นดาวเล้านจ์ดังซะด้วย แบบนี้ต้องจัดด่วน ตัวจริงหน้าสวยมาก หยั่งกะคังคุไบ คิ้วเข้ม จมูกโด่ง ตาโต แถมนมบึ้มๆมากกกแถมจุกเล็กดูดมันส์ ตัวเนียนๆไร้รอยสัก งานหวานเจี๊ยบหยั่งกะน้ำผึ้ง ว่าแล้วไปชมกันเลยดีกว่าครับ

ปาเรียกน้ำย่อยซักหน่อย

ด่วน!!! แจกปาอันเซน ชมจุกเล็กๆสวยๆแบบไร้แสงคุณธรรมปิดกั้น เอาไปชมหุ่นสวยๆให้จุใจ5รูปแบบHD ก่อนเจอตัวจริง แจกให้สำหรับทุกคอมเม้น ส่งให้ทางpm ตั้งแต่วันนี้ 12กันยายน จนถึงวันอาทิตย์ที่ 17กันยายน เวลา 0.00น รีบเม้นกันเข้ามาได้เลย เนื่องจากงานผมยุ่งมากบวกกับติดlimit 1ชั่วโมงจะส่งได้แค่20ท่าน อดใจรอซักนิดนะครับ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ปิ๊งป่องงงง หมดเวลาแจกแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ คอมเม้นถึง 245คอมเม้น จำนวน30หน้าเลยทีเดียว แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะคร้าบบบบบ

*****เนื่องจากรูปในการบ้านและUNCENโดนระบบของimgurลบออก ผมจะหาที่ฝากรูปใหม่และส่งให้ใหม่อีกครั้งนะครับต้องขออภัยด้วยครับ ตอนนี้ส่งให้ใหม่เรียบร้อยแล้ว*****

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงรูปอันเซนที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

ช่องทางติดต่อร้านYesikaนะครับ

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ชมบรรยากาศร้านซักหน่อย ร้านจะออกแนวเท่ๆ ห้องกว้างขวาง สะอาด ดีเยี่ยม

สำหรับที่จอดรถ ล่าสุดไปที่จอดเดิมเค้าปิดไปแล้ว ต้องมาจอดที่ลานของร้านอาหารก่อนถึงร้าน รบกวนเพื่อนๆเช็คกับทางร้านอีกรอบก่อนจะไปนะครับ ผมจะเลี้ยวเข้าที่จอดเดิมแต่ปิดเลยชะงัก มอไซข้างหลังตะโกนด่าเหี้ยลั่นถนนเลย 55

ออฟไลน์ Professor..

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รอชมเลยครับพรี่

:013:

• *
          เริ่มกันเลย หลังจากไม่ได้ว่างเที่ยวมานาน เจอรูปน้องเมร่าที่ร้านYesikaก็จองทันทีไม่ต้องคิด เพราะความสวย พอถึงวันจองก็รีบเบิ่งรถไปลาดพร้าวทันที เข้ามานั่งรอไม่นานน้องก็มาสวัสดี โห บอกเลยหน้าตรงปกสุดๆ สวยตาโตจมูกโด่ง คิ้วเข้ม คือสวยเลย เจอคนสวยมากๆชักเกร็งๆ น้องพาขึ้นห้องประจำที่ชั้นบนสุด แค่เดินขึ้นไปก็เหนื่อยแล้ว จะมีแรงป๊ามๆไหวไหม55 มาถึงจัดไฟถ่ายรูปสวยๆมากฝากเพื่อนๆกันก่อน น้องบอกน้องโพสไปค่อยเก่งนะ สรุปตอนถ่ายน้องโพสให้รัวๆโดยไม่ต้องกำกับเลย55 หลังจากจับปาเสร็จก็ถึงเวลาอาบน้ำ แอบส่องหุ่นน้องตั้งแต่ตอนถ่าย เล่นเอาแข็งเลย หน้าอกเบิ่มๆ สัดส่วน 36 23 36 ตอนอาบน้ำนึกว่าน้องจะไม่บิ้ว พออาบเสร็จด้วยความหื่นทนหน้าสวยๆนมใหญ่ๆไม่ไหวแล้วว้อย จับน้องมาประกบปากจูบ น้องจะจูบแนวหวานๆแลกลิ้นเบาๆ มือผมขย้ำบีบเขี่ยเต้าใหญ่ๆคู่นั้นอย่างเมามันส์ จากนั้นน้องทำสบู่หล่นเลยก้มตัวลงไป อืมมมม รู้สึกถึงแรงดูดด้านล่าง อย่างเสียว รีบจับน้องขึ้นมาก่อนจะไม่ไหว ไปต่อที่เตียงดีกว่า ด้วยไฟสวาทที่เพิ่งลุกโชนจากตอนอาบน้ำ เลยจับน้องมาดูดปากคาผ้าขนหนู

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
รอเลยคับ ขอบคุนคับ

• *
จูบหวานแบบฟิลแฟนสุดๆ โอยยยย

• *
ได้เวลาปลดผ้าขนหนูที่แสนเกะกะออก แล้วบีบเต้าบึ้มๆอย่างเมามันส์

ออฟไลน์ pureza

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

• *
เต้าแจ่มๆแบบนี้ ต้องจับมาดูดซ้ายขวาให้หนำใจ จุกก็เล็ก เลียมันส์มากฮะ

• *
วิวแบบนี้ วิวที่หน้าสวยๆ กำลัง...ให้คุณแบบไร้เกราะ รีบไปหาก่อนพลาด