ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำชางานดี ขาวชมพู April spa จัดมาให้ครับ  (อ่าน 536 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
วันที่มีเวลาว่างเช็คไทม์ไลน์ มีน้องสนใจ 2 คนครับ เลยทัก pr ร้านไป ได้ความว่ามีน้องน้ำชาเวลาเหมาะเหม็งกันพอดี เลยตัดสินใจจองไปครับ พอถึงเวลาออกรถไปที่ร้าน วันนี้รถไม่ติดเลยถึงก่อนเวลาซะด้วย แต่ว่าน้องน้ำชาก็พร้อมอยู่แล้วครับ เพราะถึงร้านตั้งแต่ร้านเปิดเลย วันนี้น้องมาในชุดเหมือนสาวออฟฟิศครับ กระโปรงสั้น เสื้อแขนสั้นแต่มีเสื้อคลุม เท่าที่มองภายนอกน้องเป็นคนขาวมากครับ หน้าก็สวยจมูกคม ผิวที่ขาวเหลืองเนียนมาก ตื่นเต้นมากเลยว่าปอกเปลือกแล้วจะเป็นไง แต่ว่าอดใจไว้ก่อนครับ เดินตามน้องน้ำชาขึ้นห้องไปแบบสุภาพเรียบร้อยก่อน คุยกันพอหอมปากหอมคอ น้องคุยเก่งมากครับ แต่ผมแว่บหนีงานมา เลยต้องรีบเข้าประเด็นหลัก จังหวะที่เราทั้งสองคนล่อนจ้อน ผมมองน้องด้วยความหื่นเลยครับ เพราะหุ่นที่กะไว้ว่าสวย ตอนนี้สวยกว่าที่คิดไว้ซะอีก รหัสสัดส่วนที่ร้านโปรโมทไว้เท่าไหร่ก็เท่านั้นเลยไม่มีผิดซักกระเบียดนิ้ว แถมผิวขาวละเอียด ไฟหน้าแท้ๆ ก็กำลังดี จุกไฟสว่างมากอมน้ำตาลนิดเดียว ทีเหลืออมชมพู ผมก็ยาวสลวย งานอาบน้ำน้องก็ทำได้อย่างละมุนครับ หนอนน้อยที่หลับอยู่ โดนถูด้วยสบู่มีอาการพองขึ้นเล็กน้อยแล้วตอนนี้ ระหว่างอาบน้ำน้องก็คุยเรื่องบ้าน เรื่องงาน เรื่องสัตว์เลี้ยง ทำให้เราไม่เขินกันอีกแล้ว พร้อมจะขย้ำและถูกขย้ำกันทั้งสองฝ่าย

อาบน้ำเสร็จผมมารอที่เตียงน้องก็ตามมาครับ งานหลักของเราเริ่มแบบตรไปตรงมามากๆ เพราะน้องจู่โจมที่หนอนน้อยทันที (ไม่มีวนเวียนไปที่อื่นเลย 555) แถมยังร้องเพลงแบบไม่หุ้มไมค์ซะอีกด้วย ผมเลยต้องเบรกน้องไว้ก่อน เพราะอยากให้น้องจับไมค์ใส่ปลอกก่อน แต่ว่าไม่เป็นปัญหาครับ น้องเตรียมปลอกมาไว้แล้ว จับใส่ไมค์ปุ๊ปร้องเพลง ไมค์ก็พองทันที การร้องเพลงมีตื้นลึก หนักเบาสลับ ช้าเร็ว ผมแทบจะระเบิดพลังใส่น้องตั้งแต่ต้นเกม แต่ว่าสะกิดน้องก่อนว่าพี่ขอกินหนูบ้าง น้องไม่ขัดครับ นอนลงให้ผมชิมไปทั่วทั้งตัว ผมเริ่มจากประกบปากก่อนเลย สวยขนาดนี้ใครจะอดใจไหว ประกบไปไม่หลบ จึงตามด้วยลิ้นชอนไชต่อน้องใช้ลิ้นตอบกลับ ส่วนมืออีกข้างของผมตอนนี้สำรวจปากถ้ำไปเรียบร้อย จูบหนำใจรอบแรกก็เลยก้มลงมาชิมนมชมพูบ้าง เนียนเด้งสู้ลิ้นดีอีก ผมอยู่ท่านี้นานมาก โดยสังเกตว่านิ้วผมที่สำรวจถ้ำน่าจะโดนใจน้องน้ำชาไม่มากก็น้อยเพราะน้องมีอาการกระตุกรับเป็นจังหวะ ยิ่งกระตุกผมยิ่งได้ใจ ขยับไปไซ้ซอกคอสลับไปบ้าง เสียงครางน้องยิ่งพาอารมณ์ผมพลุ่งพล่านไปอีก พอผมหนำใจเพราะได้ชิมน้องไปทั่วตัวแล้ว ก็เลยกลับมานอนป้อนไมค์ให้น้องร้องเพลงต่อ คราวนี้ร้องยาวจนจบเพลงไปเลยครับ จังหวะใกล้เข้าเส้นชัยผมให้สัญญาณ น้องยิ่งเริ่มจังหวะขึ้นลงหวังให้อิ่มเอมหมดแม็กกันไปเลย แล้วก็ถึงเส้นชัยครับ วันนี้น้ำเดียวอิ่มอีกแล้ว เจอลูกอ้อน เจอ GF แบบนี้ตายคาอกก็ยอม น้องไม่ค่อยเข้าร้าน พี่ๆ ท่านใดสบโอกาสอย่าลังเลครับ

สรุปงานน้องน้ำชา April spa
รูปร่าง 10/10
หน้าตา 9.5/10
งานบริการ 9/10
งานเสียว 10/10