ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้อง 263@aprilspa  (อ่าน 893 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekaekaek

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้อง 263@aprilspa
« เมื่อ: กันยายน 25, 2023, 10:12:37 AM »
กลับมาพบกับร้าน aprilspa ชื่อดังย่านรังสิตกันอีกครั้งครับ วันนี้เห็นมีเด็กใหม่เข้าร้านอีกแล้ว ก็จัดไปคับ ลองซะหน่อย :032:

เข้ามาในห้อง ก็นั่งคุยทำความรู้จักกันซักเล็กน้อย น้องดูเด็กมากกก ยังดูใสๆ ไร้เดียงสา เลยถามน้องว่าอายุเท่าไหร น้องบอก 19 ค่ะ  :038: ผมนี่อึ้งไปเลย กินเด็กอีกแล้วหรอนี่  :037:

วันนี้น้องมีจองต่อเลยรีบๆกันหน่อย ก็ไปอาบน้ำกัน น้องอาบน้ำได้ดีเลย เหมือนจะมีเอาตัวมาถูตัวด้วย เกือบจะเป็น body to body แบบที่แทบไม่เห็นในร้านไหนๆแล้ว

อาบเสร็จก็มาต่อกันที่เตียงคับ น้องถามพี่ชอบแบบไหน ผมเลยบอกตรงๆว่า car park คับ น้องยิ้มละพยักหน้า  :032:

ก็จัดการบิ้วเลยคับ ไม่พูดพร่ำทำเพลง โอโห่ 19แต่ฝีมือมันจะสุดยอดอะไรขนาดนั้น โคนจรดปลาย ใครจะทนไหว ไม่นานก็เรียบร้อย ไม่มีเล็ดรอดซักหยด :002:

เป็นอีกหนึ่งคนที่งานบริการดีมากๆครับ