ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง แยม April Spa (รังสิต คลอง1)  (อ่าน 557 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gosama

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง แยม April Spa (รังสิต คลอง1)
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2023, 08:40:46 AM »
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา มีโอกาสได้ไปขึ้นกับน้อง แยม April Spa (รังสิต คลอง1)
คอร์ส 1899
วันนี้เลยว่างมาส่งการบ้านน้องครับ  :044:
ใครหาแนวขาวๆ นักศึกษา น่ารักๆ ทางนี้ครับ

หน้าตา : 8/10
รูปร่าง : 8/10 หุ่นน้องสวยมาก
งานบริการ : 10/10 น้องบริการดีครับ
ความชำนาญ : 8/10

วันนี้อารมณ์อยากนวด ก็เลยหาน้องๆใกล้บ้าน
เจอน้องแยม April Spa (รังสิต คลอง1) น้องสไตล์น่ารัก เป็นกันเอง
ดูไปดูมา ก็ Line ไปถาม PR ประจำร้าน น้องว่างไหมครับ
น้องว่างรอบบ่ายพอดี ก็เลยจองน้องไปครับ
ถึงเวลาก็เดินทางไปถึงร้าน  รัาน OK มากครับ ที่จอดรถเยอะดี
เข้ามาในร้าน PR ก็เข้ามาถามจองไว้ไหม PR แนะนำน้องๆ
รอน้องประมาณ 5 - 10 นาที น้องก็มารับขึ้นห้อง
เจอน้องแยมครั้งแรกไม่ผิดหวัง
มาถึงห้องก็ชวนคุยปรับความรู้จักกันนิสนุง
หลังจากนั้นน้องก็อาบน้ำให้ครับ
มาถึงที่เตียง น้องบิ้วให้ และตามฉบับคอร์ส 1899
ฟินมากครับ   :035:
น้องบิ้วให้ผมได้อารมณ์ผมก็เริ่มมาบิ้วน้อง แยมบ้าง
หลังจากนั้นน้องแยมก็สเปย์ให้ครับ
จนผมแตกผ่ายไป

เพื่อนๆ พี่ๆ มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนครับ  :048: