ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: N.หวาย @April spa งานตามใจ ร้องเพลงเก่ง รับรองติดใจ  (อ่าน 987 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongsakorn_sam

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ต้นเดือน จองน้องหวายไปรอบเย็นๆ
หวายเป็นสาวสวยหน้าตาดี ออกคมๆหน่อย
ไฟหน้าแท้ ช่วงล่างดี น้องคุยไม่ค่อยเก่ง
แต่ก็พยายามชวนคุย
หลังจากชำระค่าเสียหายเสร็จสิ้น
นั่งรอสักครู่ น้องเดินมารับ น้องน่ารักมากๆ ตัวเล็ก ยิ้นหวานทักทาย ผมเดินตามน้องขึ้นห้องไป
น้องเริ่มชวนคุย พอขึ้นไป น้องพาไปอาบน้ำ  อาบไปลูบไปไล้ไปเรื่อยๆครับ
ถูเอามือสอดไปด้านหลังนมโตก็สัมผัสอกผมเบาเอานมถูไปลูบไปมือก็วนอยู่ส่วนล่างเหมือนทำความสะอาด แล้วน้องก็เริ่มมาบิ้ว ไล่ขึ้นมา
ปากประกบปาก ลิ้นแลกกัน เพลินๆ น้องทำบอดี้ให้
อยากได้แบบไหนบอกน้องก็จัดให้ไม่เคยขัด
งานร้องเพลงเยี่ยม เทคนิคดีมาก
จัดซะผมเรียบร้อยเร็วไปเลย
ถือว่าประทับใจ กลับมาซ้ำแน่นอนครับ

April spa น้องๆ งานดีทุกคนครับ

หุ่น 7.5/10
 หน้าตาหน้า 8/10
งาน 8/10