ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนาเดียร์ลูกครึ่งสุดแจ่มแห่ง @aprilspa รังสิต  (อ่าน 409 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixzabzaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้มีธุระที่ต้องออกไปนอกบ้าน ระหว่างทางไปก็อยากหาอะไรออกแรงทำหน่อย รู้ตัวอีกทีใจก็พาไปถึงหน้าร้านซะแล้ว  :89:

ไปถึงหน้าร้านวันนี้ PR อยู่ครบจัดแจงนั่งเลือกน้อง เลือกยากมากเพราะน้องเค้กก็อยากซ้ำ แต่ก็อยากไปหาคนอื่นบ้าง สรุปมาตกลงปลงใจที่น้องนาเดียร์

ถึงเวลาน้องก็มาต้อนรับ น้องตัวเล็กกว่าที่คิดนึกมามาทรงตัวสูง น้องน่ารักครับ เจอกัดก็พูดคุยเดินตามน้องต้อยๆขึ้นห้องไปอย่างรวดเร็ว

ขึ้นห้องก็จัดแจงคุยละลายพฤติกรรม น้องคุยเก่งครับอัธยาศัยดี ยิ้มแยมชอบเลยครับ หลังจากอาบน้ำอาบท่าเสร็จก็ เริ่มลุยภารกิจกัน

น้องรุกให้อย่างเบามือ และเสียวมากครับ งานอมถือว่าสุดยอดเลย แต่สุดยอดกว่าคือน้องใช้มือได้ชำนาญมาก หลังจากนั้นก็ใส่ซีดี ทำสิ่งที่ควรทำ เสร็จไป 1 รอบ สบายตัว

ตั้งใจจะต่อรอบสองแต่ร่างกายไม่อำนวย ก็เลยจบที่น้องนวดให้จนหมดเวลาครับ

บอดี้ 9/10 (น้องจะไม่ได้ผอมเพรียวนะครับมีน้ำมีเนื้อแต่ไม่อ้วน)
อาบน้ำ 8/10
GF 10/10

ชอบเลยครับ ของดีประจำค่ายนี้เลย