ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง เฟย์ แห่ง April@spa รังสิต ร้อนแรง อวบอิ่ม แต่………… เข้ามาอ่าน เถอะ 555  (อ่าน 689 ครั้ง)

ออฟไลน์ dvr

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
   วันนี้  ได้จอง น้อง เฟย์ แห่ง April@spa รังสิต  (ขึ้นรอบที่  2 แล้ว)  หน้าตาดี  น้องจะเป็นหญิงแบบ เนื้อแน่น อวบอิ่ม  แต่ไม่อ้วนนะ  (แน่นทุกส่วน)  ถึงร้าน  น้องพาขึ้นห้อง 
    จัดการ ถอดเสื้อผ้า   อาบน้า ลูบๆ คลำๆกันสักพัก  น้องก็ จัดการ บรรเลง  เพลง หยิบไมค์  เริ่ม แสดงคอนเสิร์ต  งานค่อยไปบวก  ลุยกัน สักพัก  คอนเสิร์ต ก็จบ
วางไมค์ มาจัด ฉาก เลิฟ ทีเตียงต่อ  จัดการ บนๆล่าง  สลับกัน  เสร็จ  จัดการ โหลด CD  จากนั้น เริ่มจัด ชุดใหญ่  เราทำให้น้อง  น้องก็ พลัดขอขึ้นบ้าง
แรงกระแทก  ดีจริง สุดท้าย  น้ำแตก   เสร็จตอนน้องขึ้นให้
แต่…… น้องเขา บอกว่า งานจะสุด  ต้องระดับ 3  เท่านั้น (ผมก็ไม่คยใช้  2 ด้วย ) ส่วน 2 หรือ 3  คืออะไร  ถาม PR ดู นะครับ
 หน้าตา : 8.0
รูปร่าง : 8.5
งานบริการ 8.5 ( ต้องใช้ ระดับ 3 นะครับ)