ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง น้องแยม แห่ง April spa  (อ่าน 385 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลัง น้องแยม แห่ง April spa
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2023, 07:39:59 AM »
มาคราวนี้ก็ให้ทางน้อง PR แนะนำเช่นเคยครับ รอบนี้ได้น้องแยม

ตอนได้เห็นตัวจริง เออเว้ย น่ารักดีครับ  ผิวดี เมื่อได้คุย น้องคุยเก่ง เฟรนลี่ และ น่ารักมากกกกกกกกก   

น้องบอกว่า รอแปปนึงนะคะ เดี๋ยวมาอาบน้ำให้น๊าาา  ก็ยิ้มรอเลยครับ มีทอนแน่ๆแบบนี้

อาบน้ำได้ดีครับ สะอาดด และมีไปทักทายน้องชายที่เสนอหน้ายื่นออกมาบ่อยครั้ง  มีบู๊กันตอนอาบน้ำด้วยฮะ จนผมต้องบอกว่าพอก่อน 55

น้องคุยเก่งครับ ไม่ได้เปนคนเงียบเลย ก็นอนเล่นนวดไป คุยไป จนน้องบอก นอนหงายเลยคร๊าาา ขึ้นเขียงเลย 

เพียงชั่วพริบตา  จากนางฟ้าสาวหวาน กลายเป็นเสือเลยครับบบบ  บิ้วได้สะเด่ามากกกกกก 

ผมก็บิ้วคืนนนครับ  ที่นี้แฉะทั้งคู่  อยากจะบอกว่างานไหลดีมากๆ ไหลเป็นน้ำป่าเลยครับ 

สุดท้ายก็เสมอกันไป 1-1 โดยวิธีไหนก็ไม่อยากอธิบายนะครับ อยากให้ไปลองพิสูจน์กันดูนะครับ   
ฝากไว้ด้วยนะครับ  น้องแยม

สรุป
หน้าตา 9
หุ่นบางกรอบ 8
อาบน้ำ 10
นวด 9