ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนย เกอิชา  (อ่าน 341 ครั้ง)

ออฟไลน์ junijiro

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องเนย เกอิชา
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2023, 12:22:06 PM »
วันนี้รู้สึกอยากสดชื่นจึงมาเกอิชาปากเกร็ดร้านที่บริการที่แจ่มสุดอีกครั้ง

วันนี้ตั้งใจมาดูว่ามีใครบ้างแต่สุดท้ายก็มาสะดุดที่น้องเนยคนดีคนเดิม การบริการไม่ต้องบรรยายอะไรมาก ละเลงลิ้นจากล่างขึ้นบน บนลงล่าง สุดๆ น้องน่ารัก คุยดี นิสัยดี แต่พอเข้าซีนก็ซุกซนสุดๆ หุ่นดี ก้นสะบึม เจอเสียงร้องและหน้าสวยๆ ไม่นานก็แพ้ไป 1 เซต

พอพักน้องก็สครับเท้า สะอาดมากครับ ทำดีมากๆ นวดก็ดี พอผ่านไปซักพักก็ตื่นตัวอีกครั้ง ปาตี้เริ่มอีกรอบ รอบสองนานหน่อยแต่ก็ไม่ติดขัดอะไร อารมร่วมดีมากๆ

รวมๆพ่ายไป 2-0 อีกครั้ง ไม่ผิดหวังเลย

:044:

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: น้องเนย เกอิชา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2024, 12:54:54 PM »

พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ