ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง เฌอเอม ร้านApril Spa  (อ่าน 367 ครั้ง)

ออนไลน์ onepiece163

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง เฌอเอม ร้านApril Spa
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2023, 07:30:04 PM »
วันนี้มาร้านApril Spa น้องprแนะนำน้องเฌอเอม ที่ร้านเห็นน้องมากี้  พอเจอหน้าถูกใจเลย น้องเป็นสายน่ารักหุ่นเฟริ์ม    เมื่อถึงห้องก็ได้นั่งคุยกันเล็กน้อยละลายพฤติกรรม แล้วค่อยๆถอดชุดจากนั้นก็ได้ไปอาบน้ำกัน น้องตั้งใจทำความสะอาดแบบดีมาก บอกเลยครับหุ่นน้องเฟริ์มมาก น่าอกไม่ใหญ่มากแต่ได้ความแน่นจับพอดีมือ    ผิวเนียน ตัวหอมมากครับ มาต่อกันที่เตียงน้องก็เริ่มซุกซนไปทั่วร่างกายผม จากบนค่อยๆลงไปข้างล่าง หายใจหายคอแทบไม่ทัน สักพักน้องก็โหลดcdจัดการค่อยๆบิ้ว งานปากจะเป็นแบบนุ่มนวล ละมุนค่อยๆกลืนกิน หลังจากนั้นผมก็กลับมาเป็นฝ่ายซุกซนบ้าง  บอกเลยว่าน้องตามใจมากครับ จัดการน้องน้องน้องเสร็จไป   แล้วน้องก็กลับมาเป็นฝ่ายลุกอีกครั้ง  รู้สึกมีความสุขและคุ้มค่ามากครับ   หลังจากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำ  บอกเลยครับเชียร์ให้มาพบน้อง เฌอเอมนะครับ   
สรุปงาน น้อง เฌอเอมร้านApril Spa :044:
รูปร่าง 9 ขาว เนียน
หน้าอก 9 ไม่ใหญ่มาก พอดีตัว
หน้าตา 9.5 ผมยาว หน้าสวย น่ารัก
งานบริการ 10 น้องสุภาพ น่ารัก คุยเก่ง บริการดีตามใจครับ
งานเสียว 10