ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง NEW#249 หรือน้อยเฟย์ รอบสอง @aprilspa รังสิต(ย้อนหลัง)  (อ่าน 612 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixzabzaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ติดหล่มน้องไปครั้งก่อน กว่าเวลาจะโป๊ะเช๊ะได้เจอกันอีกครั้งก็ผ่านไปหลายเดือนเลย
รอบนี้เห็นน้องเข้ารีบเข้าจองทันทีแบบไม่ลังเล แต่รอบดึก น้องก็ใจดีขยายเวลารอผมไปหา รักน้องสุดๆครับ
ถึงที่ก็จ่ายค่าสินสอดกับพี่ PR แล้วน้องก็ออกมาก็ตามประสาคนคุ้นหน้า ยิ้มทักทาย คุยกันไม่เจอหน้านานก็ตามน้องขึ้นห้องไปครับ
งานน้องตามเสต็ปเหมือนเดิมน้องตั้งใจทำมาก คุยเก่งเหมือนเดิม คุยเพลินจนเกือบลืมทำภารกิจที่ตั้งใจมาทำเลยครับ
แล้วก็งานตามสูตรฟินๆกันไป ติดหล่มน้องสุดๆ
สรุป

รูปร่าง 9/10 น้องไม่ผอม แต่ไม่ถึงอวบครับ มีเนื้อมีหนัง กำลังน่ารัก
หน้าตา 10/10 ขาวหมวย ยิ้มสดใส น่ารักมากก เข้าทางผมสุดๆ ใครชอบทรงใสๆเด็กๆ น่าจะชอบครับ
อาบน้ำ 10/10 สะอาดจัดๆ
บนเตียง 10/10 น้องบริการตั้งใจมากครับ

หวังว่าจะมีเวลาได้ไปหาน้องอีกครับ ติดหล่มมากๆ