ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกพีช @Aprilspa รังสิต มีแนะนำร้านนิดหน่อย  (อ่าน 280 ครั้ง)

ออฟไลน์ dvr

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
    วันนี้  ผมน้องลูกพีช มาทำงาน  ผมก็จองน้องอีกตามเคย รอบที่เท่าไหร่  ไม่รู้  :034: 555 มาถึงร้านตามเวลา นัดหมาย  ตรงไปที่ห้องทันที  ไม่รอช้า 
     น้องลูกพีช ยังสดใส  น่ารักเหมือนเดิม  งานบริการดีงาม เช่นกัน  ไปอาบน้ำกัน  น้องชวน   เปิดน้ำอุ่นๆ  ชำระล้างร่างกาย จากนั้น ก็ นัวเนีย ก็เบาๆ ตรงที่อาบน้ำ นี้ล่ะ
     ผลัดกินรุกรับ  บนๆล่างๆ  ผ่านสายน้ำเบาๆ ได้อารม  ไปอีกแบบ  น้องก้มต่ำ กินไอติม  เราส่องถ้ำน้อง  สำรวจถ้ำหลังน้องพิงกำแพงห้องน้ำ ตัวเกร็งไปหมด 555
     อะไร มันจะฟินขนาดนี้  นัวก็กันอยู่  5 นาที เรื่มรู้สึกหนาว  555  ก็ เปิดแอร์ไว้ 22  ไม่หนาวได้ไง   เลยเบาแอร์  แล้วมาต่อ ที่เตียง  จัดการ โซเดมาคอม กันต่อ
      69  11   01 และ อีกสารพัด จนเสร็จ  น้ำกระจาย แต่ ผม บอกขอแค่  1 พอ เบิ้ลไม่ไหว
      หน้าตา : 8.5
      ผิวพรรณ : 9.0 (ขาว)
      ไฟหน้า : พอมี (ไม่มี คะแนน)
      งานบริการ : 9.0
      ส่วนร้าน April spa@รังสิต ถือ ว่าเป็นร้าน  ราคาสมเหตุผล และ น่าจะเป็นตัวเลือกแรกๆ ในย่านรังสิต มีน้องๆ  สาวสวยบริการมากมาย  ยิ่งน้องมาใหม่ๆ ต้องรีบจองหรือ รีบมา   เพราะ บางคนทำไม่นาน แล้ว ก็ไป   แต่ติด ต้องที่ว่า  จำนวนห้องน้อยไปหน่อย   ลูกค้า อาจจะต้องรอห้องแทน น้องๆ (แต่ก็ไม่นาน)