ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: April Spa น้อแยม  (อ่าน 317 ครั้ง)

ออฟไลน์ ultraman-0007

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
April Spa น้อแยม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2023, 07:36:35 PM »
ส่งการบ้านน้อง แยม April Spa
วันนี้ว่างแวะมาแถวทีพอดี ผมไม่ได้จองคับวัดด้วงล้วนๆ ถึงร้านที่หมาย เจอพีอาร์ผู้น่ารักแจ้งน้องที่ว่าง ดูจากแทปเลท ถูกใจน้องแยมแต่ต้แองรอๆสิคับ เจอน้องตัวจริงน่ารักมากๆๆๆขอบอก
จ่ายค่าสินสอด v2 ลด500 เลยโปรฯเค้าดีจริงๆ เจอน้องตัวจริงขอบอกโดนใจ แค่เดินตามน้องขึ้นบันไดก็ขึ้นแล้ว (ของขึ้น)  มาชุดมาล้าย ขาเรียวผิวขาวชอบเลย
น้องไปเอาน้ำมาให้ไม่นานก็็ไปอาบน้ำจตามระเบียบ บ้วนบากครับตามสูตร
งานอาบน้ำมาตรฐาน เริ่มๆพี่น้อง ถอดๆแล้วเรากนัวกันฟิลดีฟิวแฟนครับ เริ่มจากบนลงล่าง ตกใจน้องอมให้สดๆถามน้องไม่ต้องใส่ชุดหรอน้องบอกว่าชอบแบบนี้มากกว่า ผมนี่เกร็งเลย เกรงใจนองใส่เกราะก็ได้นะในใจคิด ไม่นานแพ่ครับ ทั้งสุดทั้งลึกมิดๆลำ
ล้างตัวคุยกันน้องคุยอย่างเก่ง รอบสิองใช่เจลล์ ถูๆไถๆสักพก v2 อีก ทักน้องไปไม่กลัวลั่ว? น้องบอกว่าพี่สะกิดดลยน้องหลบเอง โดนของจริงเข้าแล้วเรา จบรอบ 2 น้องหลบทันสบายตัวคับ
สรุป
หน้าตา 9 หิวแฟน9 gf 9 ทอนๆคับ (สายนมผ่านนะน้องบางกรอบ แต่หุ่นดีมากๆ)

ออฟไลน์ cn3hnzu2gl

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: April Spa น้อแยม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2023, 12:50:25 AM »
c2 หมายถึงอะไรหรอครับหลังไมค์มาก็ได้ครับ ผมมือใหม่ครับ เลยไม่ค่อยเข้าใจศัพท์ 5555

ออฟไลน์ ultraman-0007

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Re: April Spa น้อแยม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2023, 09:07:45 AM »
พิมพ์ผิดคับ v2 :044: