ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง 291 ใหม่กริ๊บ april spa ครับ  (อ่าน 337 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
น้อง 291 ใหม่กริ๊บ april spa ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2023, 03:14:39 PM »
วันว่างเข้าเช็คไทม์ไลน์ของร้านนี้ทีไรเป็นเรื่องทุกที ช่วงนี้น้องใหม่เข้าแบบถี่ๆรัวๆเก็บกันแทบไม่ทันครับ แล้วก็มาสะดุดตากับรูปโปรโมทและรหัสสัดส่วนน้อง 291 ที่พึ่งจะมาทำได้ไม่เกิน 2 วัน ทักสอบถาม pr ได้ความว่าลงล็อค น้องเข้าตอนที่ผมว่างพอดี เลยนัดกันไว้เรียบร้อยครับ รอให้ถึงเวลาก็เดินทางไปร้าน รถติดนิดหน่อยแต่ว่าผมเผื่อเวลาไว้เยอะมากเลยยังคงไปถึงก่อนเวลา น้อง 291 มาถึงร้านแล้วเรียบร้อยครับ น่ารักมากมาก่อนเวลาพอสมควรเลย คุยกับ pr เรื่องคอร์สเสร็จขอตัวไปเข้าห้องน้ำไม่ถึง 2 นาที น้อ 291 มายืนรอหน้าห้องน้ำเรียบร้อยแล้ว เร็วทันใจดีจริง วันนี้น้องมาในชุดสีดำ ตัดกับผิวขาวเนียนของน้องมากๆ ครับ เพราะว่าน้องเป็นคนผิวขาวละเอียด (เนียนมาซะด้วย จากการสัมผัสตอนเข้าปะทะในเนื้องานนะครับ) เปิดไหล่เปิดหลังท่อนบน เห็นแล้วไม่สามารถวางตาได้ น้องยิ้มแย้มต้อนรับเป็นกันเองเดินขึ้นห้องไปก็ชวนคุยกันตามประสาคนพึ่งรู้จักกันพอให้หายเขิน แล้วผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำ จังหวะน้องปลดเปลื้องพันธนาการก็ฟินไปอีกช็อต เพราะหุ่นน้องดีมากครับ อก เอว สะโพกชัด ไม่มีหน้าท้อง งานอาบน้องเอาใจดีครับ สอบถามทั้งอุณหภูมิน้ำ ทั้งรายละเอียดการอาบว่าอยากให้ถูตรงไหนเป็นพิเศษรึป่าว น่าประทับใจครับ ระหว่างอาบนี่มีทักทายหนอนน้อยเป็นระยะ ตัวเราาเบียดบดเข้าหากัน ผมช้อนไปที่สะโพกน้องแล้วดึงให้เราใกล้ชิดกันมากขึ้น น้องก็เบียดเข้ามาตามใจไม่ขัด มือก็พลางทักทายหนอนน้อยต่อไป ตอนนี้เริ่มจะพองตัวแข็งประมาณ 40 เปอเซนแล้ว น้องได้ทีรุกต่อด้วยการจูบไปที่หัวนมผม เสียงจ๊วบจ๊าบเบาๆ ชวนหื่นขึ้นไปอีก แล้วน้องก็ย่อตัวลงเพื่อเตรียมร้องเพลงตั้งแต่ในห้องน้ำไปเลย แต่ว่าผมเบรกน้องไว้ก่อน ขอให้สวมเกราะซะก่อน ทีนี้งาานเข้าเลยครับ เพราะไม่ได้หยิบเกราะมา (คอร์สร้องเพลง น้องเลยไม่ได้พกมาด้วย พี่ๆ สายร้องเพลงสดน่าจะไม่ผิดหวังกับน้องคนนี้ครับ) น้องเลยต้องเดินลงไปหยิบเสื้อเกราะมาก่อน สงสารน้องเหมือนกันครับ แต่ว่าบอกน้องไปว่าไม่ต้องรีบนะจ๊ะ พี่รอได้ ไม่นานน้องก็กลับขึ้นมาครับ 

งานเริ่มอย่างต่อเนื่องหลังได้เสื้อเกราะ น้องจับสวมใส่ไมค์พร้อมกับร้องเพลง ตอนนี้ไมค์พองได้ประมาณ 70 เปอเซนแล้ว น้องบอกว่าใหญ่มาก แต่ก็ไม่อิดออดที่จะร้องเพลงต่อนะครับ ไอ้ผมก็นอนเขิลเลย (น้องรู้หมดว่าตอนเด็กๆ ผมชักว่าวบ่อย  :012:) ลีลาการร้องเพลงของน้องจัดว่าอยู่ในระดับครูเลยครับ มีดึงจังหวะ  ช้าเร็ว บิด สลับมาเป็นมือรัวๆ ทั้งหมดไหลลื่น แต่ผมยังรู้สึกเหมือนขาดอะไรไปอย่าง เพราะยังไม่ได้ชิมนมเลย เลยขอน้องว่าขอชิมหน่อยจ้า น้องก็พลิกจากงานรุกกลับมาเป็นงานรับ นอนให้ผมดื่มนมเต็มอิ่ม การตอบรับดี พอชิมจนหนำใจแล้วน้องก็พลิกกลับมารุกต่อครับ คราวนี้จัดส้มโอห่อกล้วยมาให้ผมอีกก่อนที่จะเริ่มร้องเพลงต่อ แล้วผมก็ต้องพ่ายแพ้กับการร้องเพลงไปตามระเบียบครับ ตอนแรกกะว่าจะพักซักนิดก่อนให้น้องสาวให้อีกซักน้ำ แต่ว่าเข้าใจไม่ตรงกัน เลยไม่ได้ให้น้องต่อให้อีกครับ แต่น้องก็มานวดให้จนหมดเวลานะครับ เพลินดีมากเลย ขอบอกว่ามือน้องนุ่มเนียนมากเลยครับ นวดเพลินจนเกือบหลับครับ

สรุปงานน้อง 291 april spa
รูปร่าง 9/10 เนื้อนมไข่ครับ
หน้าตา 9/10 หมวย แต่มีความคม กลมกล่อมครับ
งานบริการ 8/10 เนื้องานเป็นไปตามดีล เป็นไปตามคอร์สครับ ไม่มีตกหล่น
งานเสียว 9/10 ลีลาดี ลื่นไหล ผมคนเสร็จเร็วยังอิ่มเอมน้ำเดียวจอด  :034:

ออฟไลน์ me76125

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: น้อง 291 ใหม่กริ๊บ april spa ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2023, 03:31:41 PM »
 :035: