ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง นินิว April spa สายมหาลัยต้องไม่พลาด  (อ่าน 751 ครั้ง)

ออฟไลน์ chocolate_heaven

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง นินิว April spa สายมหาลัยต้องไม่พลาด
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2023, 10:21:32 PM »
ส่งการบ้าน ของนินิว  April Spa รังสิต นั่งคิดอยู่นาน ก็ถึงวันที่ผมลงสนามจริง จัดการจองน้อง นินิว น้องใหม่ของ April  เลยพอไปถึงร้านไปนั่งพักแปปนึงน้องก็ออกมารับ แรกเห็นในสั่นเลยครับ น้องน่ารักมาก ตัดมาที่ห้องผมก็ทำอะไรไม่ถูก  น้องคงเห็นผมเงียบๆ เกรงๆ น้องเลยเริ่มชวนผมคุยเพื่อให้หายเกรง คุยกันสักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำ ผมก็เลยปลอกเปลือกแล้วไปอาบน้ำโดยดี สักแปปน้องก็ปลอกเปลือกแล้วตามมา พอผมเห็น โอโห้! น้องหุ่นดีมาก แถบเนียนทั้งตัวเลย น้องอาบน้ำให้ ตามมาตรฐานร้าน จากนั้นก็ไปนอนคุยต่อเนื่องจากผมยังไม่กล้าทำอะไรยังเกรงอยู่ สักพักน้องนวดให้[น้องนวดไม่เป็นนะครับ แต่น้องพยายามมาก เพื่อไม่ให้ผมเกรง 555+] จากนั้นก็เริ่มจู่โจมด้วยการบิ้วจากบนลงล่าง บอกเลยว่าสุดจัด สเปย์สด สเปย์ดีมาก จากนั้นผมก็หายเกรงเริ่มเล่นกับน้อง หันมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง แต่ผมยังไม่ได้ทันทำไรมากเลย น้องก็จุดติดแล้ว นัวกันไปสักพัก น้องก็ลงไปสเปย์สดต่อ จากนั้นไม่นานก็ผมก็ถึงฝั่ง เสร็จก็พากันไปล้าง แล้วก็มานอนคุยกันต่อเพราะเวลาเหลือ พอหมดเวลาก็แยกย้าย บอกเลยว่าน้องคุยเก่งมาก เฟรนลี่สุดๆ สายเด็กต้องไม่พลาด