ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโบนัส แห่ง April spa  (อ่าน 491 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องโบนัส แห่ง April spa
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2023, 08:17:54 AM »
เมื่อวันก่อนได้มีเวลาว่างช่วงค่ำๆ เลยนึกถึงร้านในดวงใจขึ้นมา ผมขึ้นกับน้องที่ร้านนี้มาหลายคนแล้วครับ ซึ่งก็ได้ น้องPR แนะนำให้ทุกครั้ง ทำให้เชื่อกันได้ว่าไม่เคยแนะนำแล้วผิดหวังเลย มาคราวนี้ทาง น้อง PR แนะนำ น้องโบนัส ซึ่งผมเห็นน้องแล้ว ที่สะดุดตาคือหุ่นน้อง เนื้อ นม ไข่ มากครับ เมื่อไปถึงร้าน น้องก็รอพร้อมอยู่แล้ว น้องพูดจาน่ารักครับ ชวนกันไปอาบน้ำ ตอนถอดออกมาน้องหุ่นดีมากตามที่เห็นนอกร่มผ้าครับ หน้าอกใหญ่ ตามที่ผมชอบเลย งานอาบน้ำ น้องจะเน้นทำความสะอาดน้องชายเราเป็นพิเศษ จนอูย...ต้องบอกน้องพอก่อนเดี๋ยวงานจบเร็ว 555
จากนั้นมาต่อที่เตียง น้องถามว่าจะนวดมั้ย ผมบอกนวดพอเป็นพิธีพอ จากนั้นน้องก็จัดการบรรเลงเลยครับ งานบิ้วถือว่าดีเลยทีเดียว งานระดับ2 ของน้อง ถือว่าดีมากกกกก จากนั้นก็เป็นผมเป็นฝ่ายรุกบ้าง แค่เริ่มดูดนมน้องก็ร้องเสียวมากแล้วครับ น้องตามใจทุกอย่างครับ ไม่หวงตัว จนสุดท้ายผลัดกันรุกรับจนผมจบสกอร์ไป น้องแลดูมีอารมย์ง่าย แตะนิดเดียวก็แฉะแล้วครับ
ถ้าชอบแนว เนื้อ นม ไข่ + งานระดับ2 ที่เทพๆ แนะนำน้องโบนัส เลยครับ

สรุป
หน้าตา 9
หุ่นดี 9.5
อาบน้ำ 10