ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลัง #275 @aprilspa รังสิต  (อ่าน 206 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixzabzaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ย้อนหลัง #275 @aprilspa รังสิต
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2023, 12:00:18 AM »
เรื่องเกิดจาก ไปร้านแล้วตอนขากลับเดินสวนกับน้องคนนึงตอนออกจากร้านครับ ตัวเล็กน่ารัก ตรงสเปคอย่างแรง
ไม่รอช้ารีบไลน์ไปหาแอดมินน้องคนนั้นคือใครกันนะ แอดมินก็ตอบว่าน้อง 275 น้องไม่ค่อยมาซะด้วย ไอ้เราก็ว่าวุ่นเลยสิ แต่ทำไงได้เหนื่อยแล้วเพราะเพิ่งขึ้นงานมาหมาด
ก็กลับบ้านไปพักผ่อน จนสองทุ่ม จิตใจว่าวุ่นมูฟออนจากน้องไม่ได้ เลยพิมพ์ถามแอดมินน้องยังอยู่ไมหนะ สรุปน้องยังอยู่!!!
ไม่รอช้าจัดแจงนัดเวลาและออกจากบ้านไปทันที
ถึงที่จ่ายค่าสินสอดเรียบร้อยน้องก็มารับอู้หู้วววว ตัวเล็กน่ารักเหมือนตอนกลาวันเป๊ะ สุดยอดมากก เดินตามน้อยต้อยๆขึ้นของไปอย่างเชื่องๆ
เข้าห้องไปน้องปอกเปลืองอู้หูว มีของกว่าที่คิด แต่ก็ไม่ได้ใหญ่นะพอดีๆตัวน้อง
งานอาบน้ำสะอาดดีมากคับ สบายตัว
มาถึงเตียงก็คุยละลายพฤติดกรรมกันนิดหน่อย น้องก็พาบิ้วด์ เขี่ยหัวนม เลียกันไปเลียกันมา มาจบที่ร้องเพลง
อู้หู้ววว งานร้องเพลงดีมากกกก แล้วก็เป็นไปตามโฟลวจบงานกันไป
น้องะธยาสัยดีคุยเก่ง ยิ้มเก่งน่ารักสดใสครับ

GF 10/10
Body 9/10
Beauty 10/10 (น้องแนวน่ารักตัวเล็กๆคับ)
Bath 10/10