ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ก เด็ดๆ #293 เอพริล สปา  (อ่าน 325 ครั้ง)

ออฟไลน์ Molee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เด็ก เด็ดๆ #293 เอพริล สปา
« เมื่อ: มกราคม 08, 2024, 01:43:42 PM »
ของดีรังสิต
จองจากรูปเบลอๆ เลย 293 เอพริล สปา Pr ขู่เลย น้องมาไม่บ่อย และ อาจไม่มาอีก ดีแน่นอน
เจอตัว หุ่นดีมากๆ น่ารักสุดๆ ไม่จองระวังหายนะครับ
ตัดมาที่ห้อง อาบน้ำกัน น้องคือหุ่นนางแบบชัดๆ อาบน้ำละเอียด ละเมียด ละมุม นมสวย ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก พอตัว
ตัดมาที่เตียงน้อง นัวร์โคตรเสียว ตอนร้องเพลง น้องมองหน้าเราด้วย โคตรดี แทบจะแตก
ร้องเพลงอย่างหนักหน่วง มือน้องก็ไม่อยู่นิ่งเอามาเขี่ยหัวนมเราอีก แตกสิครับ น้ำแทบหมดตัว

คะแนน 9/10 นะครับ ถ้าเจอน้องมาผมแนะนำรีบจอง เก็บใว้ในคอลเล็กชั่นครับ ทอนแน่นอน