ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดใจเลยมาซ้ำ โบนัส@april spa  (อ่าน 365 ครั้ง)

ออฟไลน์ ้hotasura

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ติดใจเลยมาซ้ำ โบนัส@april spa
« เมื่อ: มกราคม 13, 2024, 11:34:28 PM »
เมื่อต้นเดือนว่างๆ เลยไลน์ไปถาม pr.ที่ April Spa จองน้องโบนัส พอถึงร้านน้องมาต้อนรับพาขึ้นห้อง
น้องคุยสนุก เหมือนมีแฟนเด็กเลยครับ  ผิวขาวมีน้ำมีนวล  ชอบสุดๆ น่ารักครับ ตัวเล็กไฟหน้าพอดีมือ หลังจากเข้าห้องก้อทักทายตามประสาคนคุ้นเคย  น้องคุยเก่ง ขี้เล่น  จากนั้นมาที่เตียงก็ แน่นอนครับ นัวกันอย่างมัน น้องมีอารมณ์ร่วมดีครับ เป็นธรรมชาติ นี่มันฟิวแฟนเลยทีเดียวหลังจากนั้น น้องก้อจัดหนักรัวๆ สบายตัวเลยครับ
แนะนำเลยครับ น้องโบนัส หน้าตาออกเเนวคิขุ ผิวขาว น่ารักครับ การบริการ 10/10   :85: