ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนคุณไปญี่ปุ่น เจนิส เอพริลสปา  (อ่าน 304 ครั้ง)

ออฟไลน์ Molee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ น้องเจนิส เอพริลสปา ของดีชาวรังสิต
น่ารักสัสๆ บอกเลย ยิ้มทีใจละลาย ขาวจั้วทุกอนูร่างกาย
เข้าห้องมาทิ้งตัวลงนอนน้อง นวดเบาๆให้ได้พอผ่อนคลาย นวดไปคุยกันไปทำความคุ้นเคย
มือเราก็ซน จับไปเรื่อยๆ ก้นน้องกำลังแน่น นมน้องไม่ใหญ่นะครับ ตามตัว เด็กๆ
อาบน้ำ ใส่ใจ สะอาด นัวตอนอาบน้ำได้ อยากจะใส่ซะเดี๋ยวนั้น

ตัดมาที่ที่เตียง น้องบิ้วกำลังดีครับ ไม่รุนแรง มีความแอบมาหาเด็ก เบาๆ
อมเปื่อย แต่เสียวอยากแตกมากๆ มือ ปาก ไม่อยู่นิ่งครับ แตกสิครับ อดใจไงไหว

หน้าตา 9/10
รูปร่าง 8.5/10
งาน 9/10