ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนาเดียร์ บ้าน April  (อ่าน 329 ครั้ง)

ออฟไลน์ zamolato

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องนาเดียร์ บ้าน April
« เมื่อ: มกราคม 18, 2024, 08:18:41 AM »
        ได้มีมีโอกาสกลับมาย่านรังสิตอีกครั้งรอบนี้ขอลองแบบลูกครึ่งดูบ้าง เพราะตอนที่ดูรูปที่แอดมินส่งมาให้รู้สึกว่าน่าสนใจ น่าลิ้มลอง เลยจัดจองน้องในทันใด

ตัดกลับมาที่ห้องน้องบริการดีมากชวนคุยเก่งหุ่นดีหน้าตาดีใคร ชอบแนวลูกครึ่งแนะนำน้องนาเดียร์เลยครับ เนื้องานบอกน้องได้เลยครับ แต่ น้องเค้าจะถามเราอยู่แล้วว่าพี่ชอบแบบไหน ส่วนผมชอบแนวถูกทรมานเลยนอนให้น้องเค้าทรมานจนต้านทานไม่ไหวหุ่นน้องมันช่างเย้าใจซะเหลือเกิน ยิ่งพอได้โดนลิ้นของน้องตวัดไปมาทุกส่วนของร้านกาย ไม่นานก็พ่ายแพ้ไป :035:

คะแนนโดยรวมให้ 9/10 คับ