ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอันนา แห่ง April spa  (อ่าน 178 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องอันนา แห่ง April spa
« เมื่อ: มกราคม 25, 2024, 08:44:43 AM »
มาคราวนี้ก็ให้ทางน้อง PR แนะนำเช่นเคยครับ รอบนี้ได้น้องอันนา

ตอนได้เห็นตัวจริง เออเว้ย หน้าน้องสวยตรงปก มีน้ำมีนวล อกใหญ่
เห็นหน้าน้องตอนแรก น่ารักดีครับ  ผิวดี เมื่อได้คุย น้องคุยเก่ง เฟรนลี่ และ น่ารักมากกกกกกกกก   อาบน้ำได้ดีครับ สะอาดด และมีไปทักทายน้องชายที่เสนอหน้ายื่นออกมาบ่อยครั้ง  มีบู๊กันตอนอาบน้ำด้วยฮะ จนผมต้องบอกว่าพอก่อน 55

น้องคุยเก่งครับ ไม่ได้เปนคนเงียบเลย ก็นอนเล่นนวดไป คุยไป จนน้องบอก นอนหงายเลยคร๊าาา ขึ้นเขียงเลย 
เพียงชั่วพริบตา  จากนางฟ้าสาวหวาน กลายเป็นเสือเลยครับบบบ  บิ้วได้สะเด่ามากกกกกก 

สุดท้ายก็แพ้ จบงานไป อยากให้ไปลองพิสูจน์กันดูนะครับ   

สรุป
หน้าตา 10
หุ่นดี อกใหญ่ (ทำมา) 9
อาบน้ำ 10